Je ni kweli chadema ni chama cha kindugu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli chadema ni chama cha kindugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mangoa, Feb 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mangoa Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nimesikia makelele makeleld kuwa cdm ni chama cha kikabila na kidugu anae jua nani ni ndugu na nani pls tujuze
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Umejaribu kutafiti kidogo, kwenye siasa 'fununu/tetesi' hazikosi.
    Ila subiri waje wauthibitishie UMMA.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Usipende kusikiliza Kelele!
     
  4. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Yap; mh Mbowe kaoa mtoto wa Mtei ambaye ni mwanzilishi na M/kiti wa kwanza wa Chadema, na pia kimekaa kikabila zaidi.
    Mwenye macho na aone!!!
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 13,786
    Trophy Points: 280
    Njoo Mwanza uulize kama Chadema ni chama cha kindugu utapata majibu
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 13,786
    Trophy Points: 280
    Ndio zao hizo,Rev umemsikiliza Mkwere leo? Utajua tu ni watu wa ulimwengu upi. Wanahitaji uwaombee
     
  7. r

    richard mahoo Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ni chama cha kidugu na kinahimiza umoja kwani sisi watanzania wote ni ndugu,na chadema kinatuunganisha kama ndugu.
     
  8. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 353
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hebu tujuze ya mwanza hatuwezi kuja....
     
  9. S

    Salimia JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sure thing,, kipo kikabila zaidi. Hizi si zama za ukabila,, watanzania wote tuko pamoja na si kuburuzwa na chama fulani. Sauti ya umma iwe ni sauti ya watanzania wote si sauti ya CDM
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Acha chokochoko thibitisha kauli zako
     
  11. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    CCM ina akina Kawawa, akina Kikwete, akina Makamba, akina...endelea mwenyewe. Chadema utaanza kutafuta....
     
  12. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 644
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Chama cha wachaga kwani siri? Msijiumeume nani hajui? Pelekeni huko huko umangi wenu
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,531
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    dah! Kumbe jamaa ni chama cha kchaga
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,556
    Likes Received: 11,461
    Trophy Points: 280
    repeATED THREAD
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mzee Mbowe alipokuwa hai alikuwa CCM Damu - Nyerere alikuwa anapata misaada kibao toka kwa Huyo Mzee ndio maana Serikali haikutaifisha Mbowe Hotel Enzi hizo na Ilikuwa inauza Pombe 7 days a week no limitations kwasababu wakati wa Jumapili watu hawaendeshi na bia haiuzwi

    Ukiangalia Mbowe kabla ya kuwa Mwenyekiti Mwenyekiti wa Chadema alikuwa Naibu Gavana wa zamani Mzee Makani yeye ni msukuma wa shinyanga...

    Miaka Mingi wachagga kwa Nyerere walikuwa wameendelea sana kwahiyo Nyerere alipenda wasiendelee sana kusubiri maeneo mengine; Majority yao hakuwa wanapenda Siasa za Nyerere mfano ni kuivunja KNCU kwahiyo kuwa na wapinzani

    Wachagga sio kama Wasukuma just one language na one culture; wachagga kuna lugha zaidi ya 8 na different cultures so hauwezi kusema ni wakabila moja na lugha Moja.
     
  16. n

    niweze JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema ni chama cha wandugu wananchi Tanzania hata wewe na familia yenu wote mnakaribishwa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...