Je, New Media ilifanikisha kitu kwenye uchaguzi mkuu wa 2015??


M

mangesani

Senior Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
159
Likes
88
Points
45
Age
48
M

mangesani

Senior Member
Joined Jun 20, 2016
159 88 45
Swali kwa wana jukwaa la siasa na wachambuzi wa Jamiiforums

Kuna vyama au baadhi ya watu waliokuwa wametumia pesa na influence kununua coverage na influence kwenye local na international media

Je new media au social media au mtandao ya kijamii ilitumika kwa kiasi gani kuutangaza na kuuza wagombea? Je platform jamiiforums iliweza kushindana na whatsapp?

Je vyama kama ACT / Chadema/ CCM wali we za kuinfluence matokeo kwa kutumia new media?

Situation Zanzibar ikoje?

Naona CUF wamekamata FACEBOOK na tandao wa Wazalendo but kimya cha CCM speaks volumes...

What about wagombea ambao waliamua ku go rogue na kutotumia new media propaganda machinery za vyama vyao?

Pasco et al naomba inputs zenu
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,454
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,454 280
Mtao bandiko anataka kujua, je ni kweli social media zilikuwa na ushawishi katika uchaguzi wa 2015?
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,091