Je, Ndoa za vijana ni changamoto?

Donatila

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
3,163
2,000
Wakuu,

Ndoa ni jambo jema. Siku za hivi karibuni vijana wengi wamekuwa wakichelewa sana kuoa. Vijana hao wa kiume wamekuwa na sababu zao tofauti tofauti.

Baadhi ya sababu hizo ni kuwa wanajipanga na maisha, kupata mke sahihi, wengine ni waoga maana wameona wanandoa wengine wameachana na wengine hawaelewani.

Swali langu; Je ndoa kwa vijana ni changamoto?

Tujuzane hapa

 

soul provider

JF-Expert Member
Jun 21, 2014
1,271
2,000
Tuanze kwanza na kwako, wewe umeolewa?

Kama bado nadhani utakuwa na maana halisi ya changamoto tunazopitia vijana kwenye suala zima la ndoa.
 

-KANA-

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
3,966
2,000
Siku hizi vijana wanaona mengi na wanapitia mengi. Ndio maana wanaogopa kuingia kwenye ndoa!

Last time I checked, the word marriage didn't sound good!
 

Honest One

JF-Expert Member
May 12, 2017
236
250
Yaani mimi hakuna kitu ninachokiogopa na kukichukia kama kupigiwa. Ugumu ndo unakuja Je? Nitaishi naye bila kuchapiwa? Nilipo hapa kituo cha kazi,wake za watu wanapigwa mpaka huruma kwa waume zao yaani,yaani kama wameolewa na wanaume wengi tofauti.Hii ni hatar sana.
 

Gambino

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
3,565
2,000
Siku hizi vijana wanaona mengi na wanapitia mengi. Ndio maana wanaogopa kuingia kwenye ndoa!

Last time I checked, the word marriage didn't sound good!
It is easier for me to get into the moon than to get married
 

T-Bagwell

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
1,134
2,000
Ni changamoto asee ndio maana unatanguliziwa cheti kabla ya mitihani, maana wangesema watoe cheti baada ya mitihani wengi wasingekuwa na vyeti vya ndoa.
 

baba Dee12

Member
Dec 9, 2013
5
45
Ndoa sio changamoto...!!Shida ni expectactions/matarajio kwenye hiyo Ndoa.
Men tunamtazamo tofauti na kabsa na wanawake.Kimbembe ni kuweza wote kua na matazamo Mmoja hapo ndo shida.
There is so much noise kuhusu ndoa Inatuwia vigumu kufanya maamuzi.

Personally I wish I get married coz najua ni kitu chema na cha baraka,Sio fashion wala status bali ni wito Mtakatifu.
 

Mehek

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
7,487
2,000
Ndoa ni heshima, hasa hasa kwetu sisi wanawake, kila mtu anamtazamo wake mfno mm sina mpango wa kuolewa na wala sifikiriii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom