Mr Mikazo JF-Expert Member Joined May 26, 2016 Posts 1,595 Reaction score 808 Nov 22, 2017 #181 yalinkuta haya
G guest-1790917349 Guest Nov 22, 2017 #182 Samwel Meleka said: Kosa langu kubwa kwa huyu mke ni lipi mkuu. Click to expand... Kosa lako kubwa ,ni kuendelea nae ht baada kukuonyesga hiyo tabia! Pili ni kumuacha mkeo kwa ajili ya mchepuko
Samwel Meleka said: Kosa langu kubwa kwa huyu mke ni lipi mkuu. Click to expand... Kosa lako kubwa ,ni kuendelea nae ht baada kukuonyesga hiyo tabia! Pili ni kumuacha mkeo kwa ajili ya mchepuko