Gai da seboga
JF-Expert Member
- Apr 19, 2019
- 532
- 1,036
Natumai muwazima wana JF
Kumekuwa na wimbi kubwa kwa sasa la viongozi wa kisiasa, wanamuziki na watu mbalimbali maarufu na ata wasio maarufu account zao za mtandao wa instagram kuwa na verification badge yaani kile kitiki cha blue.
Sasa je ni sifa zipi za ziada zinahitajika ili unapoomba hiyo badge instagram uweze kuipata? Ikumbukwe nilishawahi jaribu kuomba kwa kitambulisho cha kura na ata cha Nida lakini nilikosa hiyo badge.
Je kwa waliowahi kupata hii bagde au wenye uzoefu nini hasa cha kuzingatia au nini kiwekwe pale ukiachana na paspot, Nida, kitambulisho cha kura?
NB: kama sifa ni kuwa na followers wengi nimeshuhudia account zenye follower mpaka 2000 zikiwa na hii badge.
Nawasilisha.
Kumekuwa na wimbi kubwa kwa sasa la viongozi wa kisiasa, wanamuziki na watu mbalimbali maarufu na ata wasio maarufu account zao za mtandao wa instagram kuwa na verification badge yaani kile kitiki cha blue.
Sasa je ni sifa zipi za ziada zinahitajika ili unapoomba hiyo badge instagram uweze kuipata? Ikumbukwe nilishawahi jaribu kuomba kwa kitambulisho cha kura na ata cha Nida lakini nilikosa hiyo badge.
Je kwa waliowahi kupata hii bagde au wenye uzoefu nini hasa cha kuzingatia au nini kiwekwe pale ukiachana na paspot, Nida, kitambulisho cha kura?
NB: kama sifa ni kuwa na followers wengi nimeshuhudia account zenye follower mpaka 2000 zikiwa na hii badge.
Nawasilisha.