• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Je, Nani kuibuka Mkali kati ya hawa Wanaume?

blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
2,936
Points
2,000
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
2,936 2,000
Wapi unaiweka karata yako ( Joshua vs Ruiz, Dec 7th. The Clash of the Dûnes)? Haitokuwa kazi rahisi. Kwani wote wako fiti mnooo.. Ila pambano hili Ruiz anaingia na confidence wakati Joshua anaingia na hofu ya kisaikolojia.

Jumamosi hii.....
2230459_download_2.jpeg


Hapa Chini Joshua akishindwa endelea walipokutana
2230462_download.jpeg
 

Attachments:

Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,920
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,920 2,000
AJ ana mbinu moja tu, kushambulia kwa nguvu na kushtukiza. Anapiga body shots nyingi kwa wakati mmoja kujaribu kumdhoofisha mpinzani. Ruiz simjui kihivyo lakini kwa gemu 2 nilizomuona nimemheshimu kwa pumzi, kitu ambacho AJ hana.

Ikiwa AJ atamkosa KO Ruiz ndani ya round 3 za kwanza upo uwezekano mkubwa mchezo ukajirudia. Hii inanikumbusha sometime in 1992 niliona nguruwe akimtafuna nyoka mzima mzima, nyoka anang'ata lakini nguruwe anaendelea kumkata vipande na mwisho alimla wote. AJ asipopata kichwa cha Ruiz, asitegemee kushinda kwa kung'ata mafuta ya nguruwe. Sumu haipiti mule
 
gonamwitu

gonamwitu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
591
Points
1,000
gonamwitu

gonamwitu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
591 1,000
Nimeona AJ kapunguza mpaka mwili ili awe na speed zaidi ili aweze kutembea kwenye code za chibonge,na AJ wakati anahojiwa alitamka wazi kabisa kwamba hili pambano linaweza lisiwe LA mwisho kati yake yeye na Andy Ruiz that means jamaa kajiwekea doubt kwamba anaweza kuchezea au ikawa draw wakarudiana tens but trust me ukiwa bondia mzuri km AJ once in your boxing career lazima atokee bondia wa kukusumbua ila this time Andy Ruiz anapigwa vibaya mno,
 
nG'aMBu

nG'aMBu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
1,124
Points
2,000
nG'aMBu

nG'aMBu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
1,124 2,000
Neutral ground Saudia, kete yangu napeleka kwa CHIBONGE
 
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
2,936
Points
2,000
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
2,936 2,000
AJ ana mbinu moja tu, kushambulia kwa nguvu na kushtukiza. Anapiga body shots nyingi kwa wakati mmoja kujaribu kumdhoofisha mpinzani. Ruiz simjui kihivyo lakini kwa gemu 2 nilizomuona nimemheshimu kwa pumzi, kitu ambacho AJ hana.

Ikiwa AJ atamkosa KO Ruiz ndani ya round 3 za kwanza upo uwezekano mkubwa mchezo ukajirudia. Hii inanikumbusha sometime in 1992 niliona nguruwe akimtafuna nyoka mzima mzima, nyoka anang'ata lakini nguruwe anaendelea kumkata vipande na mwisho alimla wote. AJ asipopata kichwa cha Ruiz, asitegemee kushinda kwa kung'ata mafuta ya nguruwe. Sumu haipiti mule
Haahhahaa.... Mkuu huo mfano wa Nguruwe kiboko.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,920
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,920 2,000
Pambano linapigwa lini Mkuu???
Tarehe 7, saa moja usiku live Azam Sports HD. Mashaka yangu ni hali ya hewa na ving'amuzi vya dish picha zinaganda
 

Forum statistics

Threads 1,402,696
Members 530,972
Posts 34,402,648
Top