Je, na huyu ni mke mwema?

Je, na huyu ni mke mwema?

Mtoto Tajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Posts
300
Reaction score
173
Utakuta mwanamke ameolewa halafu anafanya kazi ya kuwatongozea wanaume marafiki zake,je? utamweka kundi gani mwanamke mwenye tabia hii?
 
anaogopa rafikize wasije kumpindua chezea mjini mipango
 
Ipo siku atapenda mwenyewe na kuwa nao hao anaowasaidia
 
Kila mtu ni mwema katika point flani, sema uema unatofautiana viwango.

Huyo wa kwako ukimchunguza utakuta kuna either upungufu flani unaomfanya awe na tabia hiyo, au kuna influence ya kutu flani kinachomfanya awe na tabia hiyo.

Cha kufanya kwasababu ni mke sio mchumba, fanya research kubaini tatizo lake linasababishwa na nini ili uweze kuja na solution, mapendekezo na mwisho uncoclude.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom