Leo nimemkumbuka mzee wangu phares kabuye kwa kauli zake zilizokuwa nzito lakini anawasilisha kwa njia ya utani kwa mfano:
Ufisadi na rushwa vilianzia kwa wakubwa na ailsema hivi
"...hapo zamani jogoo alikuwa analala na vifaranga vyake lkn siku moja jogoo akashikwa na haja akajisaidia hapo hapo wanapolala na vitoto vyao kuona hivyo vifaranga navyo vikaanza kujisaidia hapo hapo baba kukemea vikamwambia mbona na wewe unafanyaga hivyo sisi tumekuiga wewe baba . Yaani ndiyo rushwa ..."
kwa hiyo bwana rushwa makazini imesababishwa na viongozi wetu ili viishe inabidi tuanze kusafisha juu kwanza
Ufisadi na rushwa vilianzia kwa wakubwa na ailsema hivi
"...hapo zamani jogoo alikuwa analala na vifaranga vyake lkn siku moja jogoo akashikwa na haja akajisaidia hapo hapo wanapolala na vitoto vyao kuona hivyo vifaranga navyo vikaanza kujisaidia hapo hapo baba kukemea vikamwambia mbona na wewe unafanyaga hivyo sisi tumekuiga wewe baba . Yaani ndiyo rushwa ..."
kwa hiyo bwana rushwa makazini imesababishwa na viongozi wetu ili viishe inabidi tuanze kusafisha juu kwanza