henryloso15
JF-Expert Member
- Apr 1, 2018
- 209
- 169
Kwahyo ultaka iwe ngumu
Wadau
Je, ni kwanini?
Si kwa ulaini ule aisee
Nakaribisha mawazo
Wenzenu kina nanWenzetu topic / swali kama hilo wanafanyia uchunguzi wanagundua vitu
Sent from my iPhone using JamiiForums
Wadau
Je, ni kwanini?
Si kwa ulaini ule aisee
Nakaribisha mawazo
Umempa za uso nzuri, kuna watu hawajielewi hii jf kuna watu wameibaka hawakustahili kuwepo humu.Ulitaka iwe ngumu kwani kuna karakana huko ya kuhifadhia mashine za ujenzi?
Sent using Jamii Forums mobile app