Kwasababu maendeleo hayana vyamaWadau
Je, ni kwanini?
Si kwa ulaini ule aisee
Nakaribisha mawazo
Hahaha mkuu umetishaHata mimi sielewi kwanini Firigisi Ina ngozi ndani badara ya nje
Evidence please [emoji2089][emoji2089]Wadau
Je, ni kwanini?
Si kwa ulaini ule aisee
Nakaribisha mawazo
ILI WE UTOKE SALAMAWadau
Je, ni kwanini?
Si kwa ulaini ule aisee
Nakaribisha mawazo
Vp ulishawahi muuliza mama yako hili swali kabla ya kuja humu?Wadau
Je, ni kwanini?
Si kwa ulaini ule aisee
Nakaribisha mawazo
Labda aliiona wakati anazaliwana wewe ulikua unatafuta nini kule!?
Mkuu ujinga ule unahusika na mamake ! Wewe ndio Mpumbavu sasa!
watu kama wewe ndi sababu dunia haiishi mikosi, ndio mana tunapata viongozi kama jiwe sababu ya watu wa hovyo kama wewe