Je kutumia M-PESA sio bure?


Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,987
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,987 2,000
Vodacom acheni uongo
NIliamua kufuatilia matangazo ya Vodacom kuhusu kutuma pesa bure – ni uongo, wanakata. Hata ukituma then wakatuma ujumbe kuwa umeongezewa Tshs. 200/= ni uongo tu. Kinachoniuma sio kikata fedha kwani hakuna kazi ya bure. Ninaumizwa na namna kampuni kubwa ya Vodacom inavyowadharau watanzania kwa kuwadanganya kama watoto. Jirekebishe jamani.
 
P

PAFKI

Senior Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
116
Points
225
P

PAFKI

Senior Member
Joined Sep 30, 2011
116 225
Vodacom acheni uongo
NIliamua kufuatilia matangazo ya Vodacom kuhusu kutuma pesa bure – ni uongo, wanakata. Hata ukituma then wakatuma ujumbe kuwa umeongezewa Tshs. 200/= ni uongo tu. Kinachoniuma sio kikata fedha kwani hakuna kazi ya bure. Ninaumizwa na namna kampuni kubwa ya Vodacom inavyowadharau watanzania kwa kuwadanganya kama watoto. Jirekebishe jamani.
KWELI KABISA HAW JAMAA WEZI TU,mm nilituma mara 3 kwa siku moja viwango tofauti na akaunt tofauti cha ajabu nilikuwa napata sms kuwa nimerudishiwa hela nliyotumia kumbe hakuna kutu
 
M

MKUU WA KAYA

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
201
Points
195
M

MKUU WA KAYA

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2012
201 195
Na hao wanaotudanganya na kutuibia pesa zetu ni watanzania wenzetu kabisa.Mi nina shaka na muelekeo wa Taifa hili!!
 

Forum statistics

Threads 1,296,008
Members 498,495
Posts 31,230,509
Top