Je, Kusoma combination ya PCM ni sawa na kujichosha?

Je, Kusoma combination ya PCM ni sawa na kujichosha?

Pyredbello

Member
Joined
Feb 25, 2018
Posts
54
Reaction score
35
Labda niiweke mada hii vizur ndugu zangu wa JF nimesikia maneno mengi kwa baadh ya watu ati Kusoma PCM ni kujichosha kwani suala la ajira hapa nchini kwetu ni ndoto

Kwa walio pitia njia hii nikimaanisha PCM naomba clarification juu ya mada hii
.Aaante
 
Labda niiweke mada hii vizur ndugu zangu wa JF nimesikia maneno mengi kwa baadh ya watu ati Kusoma PCM ni kujichosha kwani suala la ajira hapa nchini kwetu ni ndoto
.
.kwa walio pitia njia hii nikimaanisha PCM naomba clarification juu ya mada hii
.Aaante
Sasa wasome comb gani iliyo na ajira?,sio unalalamika halafu hutoi mwongozo
 
Sio kweli, utasomaje PCM halafu ulale njaa huo ni uzembe wa kufikiri wala sio ajira!!
Mleta mada ni wale wa kusoma aje ajiriwe,fundi kujiajiri una uwanja mpana sana
 
Nowdays nothing in PCM may be teaching the big tahasusi ni PCB
 
Fuata nn moyo wako unataka na usipelekeshwe na mazingira
Na Kama huna vision ya kuipambania itafute mapema.
 
Labda niiweke mada hii vizur ndugu zangu wa JF nimesikia maneno mengi kwa baadh ya watu ati Kusoma PCM ni kujichosha kwani suala la ajira hapa nchini kwetu ni ndoto
.
.kwa walio pitia njia hii nikimaanisha PCM naomba clarification juu ya mada hii
.Aaante
Ukisoma PCM ukafanikiwa kuja kusoma engineering kama electrical hivi ni fani nzuri kujiajiri , hulali njaa unatembea na tester zako tu unakua hata kishoka [emoji38]
 
Nilisoma PCM chuo nikasoma B.com nayo nkapasua vizuri tu. Tena nilikuwa na options nyingi mno baada ya form six. Cha muhimu faulu vizuri, aim kupata A zote. Kitu kama mathematics ni rahisi kama unakunywa maji, masomo unayokuwa unasoma kwa jitihada ni mawili chemistry na physics.
Lakini kama mathematics inapanda vizuri, physics nayo inakuwa mteremko.
 
Labda niiweke mada hii vizur ndugu zangu wa JF nimesikia maneno mengi kwa baadh ya watu ati Kusoma PCM ni kujichosha kwani suala la ajira hapa nchini kwetu ni ndoto
.
.kwa walio pitia njia hii nikimaanisha PCM naomba clarification juu ya mada hii
.Aaante
Sio kweli, moja ya faida ya kusoma PCM ni kuwa na uwanja mpana ktk selection za courses vyuoni. Ukisoma PCM utaweza kuchagua almost course zote za engineering eg civil,electrical,mechanical,computer etc but ukisoma course zingine eg HGE cjui EGM n.k unakuwa na uwanja mdogo sana
 
Back
Top Bottom