Je, kuna uwezekano wa Papa kuchagua Askofu mwingine Tanzania baada ya Thaddeus Ruwa'ichi kuugua?

yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
510
Points
1,000
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
510 1,000
Wenye ufahamu wanijulishe huyu Cardinal mpya aliyemrithi Pengo amefanyiwa upasuaji mkubwa sana na itamchukua muda sana kurudi kwenye hali yake kwanini Papa Francis asiteue mwakilishi mwingine kwa kuwa hizi ni kazi za kutumikia watu. Au Pengo arudishwe kwenye hiyo nafasi hadi apatikane mtu mwingine.

Na kumbukumbu zangu zinaniambia kuna Papa aliwahi kuondoka kwenye kiti chake kutokana na Afya haikuwa vizuri

Nimtakie Afya njema apone haraka Mwadhama Ruwa'ichi
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,677
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,677 2,000
Hivi unajua Afrika ina ma kardinal wangapi? Usidhani kila nchi ina Kardinal. Tumepata bahati sana kuwa na Kardinal pengo. Sidhani kama itatokea tena hivi karibuni
Kwani Pengo ndio kardinali wa kwanza mtanzania hadi useme tulipata bahati?!
 
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
494
Points
980
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
494 980
Kwani umeambiwa upasuaji aliofanyiwa huyo mrithi wa Pengo utamfanya akae benchi mda mrefu kiasi hicho? Na je wale wasaidizi wake 2? Au ndio unataka achomolewe fasta namna hiyo? Usimfanyie hivyo
 
D

Dutu J

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
637
Points
1,000
D

Dutu J

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
637 1,000
Judethadeus Ruwa'ichi sio Kardinali - ni Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu Katoliki la Dar es Salaam.

Hata hivyo, Kanisa Katoliki lina mifumo thabiti sana ya kiuongozi.

Ndio maana sio Jambo la kushangaza kusikia Jimbo fulani halina Askofu au Askofu Mkuu hata kwa zaidi ya miaka minne, na kila kitu kikaenda sawa sawia.

Hili ndio Kanisa pekee liliochwa na Mungu nafsi ya pili - Kanisa moja, Takatifu, Katoliki na la Mitume.
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
510
Points
1,000
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
510 1,000
Amefanyiwa upasuaji mkubwa sana itachukua muda kurudi kwenye majukumu
Ndugu Ruwaichi siyo Kadinali ni Askofu mkuu wa jimbo hivyo pia ana wasaidizi wake ikitokea kweli Hajiwezi basi Papa anaweza kufanya hivyo.Asante
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,981
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,981 2,000
Mkuu, mbona mapema sana, mgojwa ata vidonda vya upasuaji havijakauka tayari unataka aondolewe kwenye nafasi yake? embu acheni roho mbaya, yaani mnaona wivu mpaka kwenye kazi za Mungu?
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
510
Points
1,000
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
510 1,000
Mbona Pop Benedict aliwahi tu kujiuzulu bora angepumzishwa huyu
Ndugu Ruwaichi siyo Kadinali ni Askofu mkuu wa jimbo hivyo pia ana wasaidizi wake ikitokea kweli Hajiwezi basi Papa anaweza kufanya hivyo.Asante
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
510
Points
1,000
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
510 1,000
Sio wivu mkuu tunaangalia uhitaji ile ni nafasi nyeti
Mkuu, mbona mapema sana, mgojwa ata vidonda vya upasuaji havijakauka tayari unataka aondolewe kwenye nafasi yake? embu acheni roho mbaya, yaani mnaona wivu mpaka kwenye kazi za Mungu?
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
510
Points
1,000
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
510 1,000
Naomba unifafanulie mkuu
Hivi unajua Afrika ina ma kardinal wangapi? Usidhani kila nchi ina Kardinal. Tumepata bahati sana kuwa na Kardinal pengo. Sidhani kama itatokea tena hivi karibuni
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
510
Points
1,000
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
510 1,000
Ahsante kwa kuniweka sawa
Judethadeus Ruwa'ichi sio Kardinali - ni Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu Katoliki la Dar es Salaam.

Hata hivyo, Kanisa Katoliki lina mifumo thabiti sana ya kiuongozi.

Ndio maana sio Jambo la kushangaza kusikia Jimbo fulani halina Askofu au Askofu Mkuu hata kwa zaidi ya miaka minne, na kila kitu kikaenda sawa sawia.

Hili ndio Kanisa pekee liliochwa na Mungu nafsi ya pili - Kanisa moja, Takatifu, Katoliki na la Mitume.
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
510
Points
1,000
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
510 1,000
Sina uelewa mkubwa ila nafahamu MTU akishindwa kuendelea kutokana na sababu mbalimbali Pop huchagua mwengine
Mtoa mada atakuwa ni Mkatekumeni bila shaka! Haonekani kuwa na uelewa kabisa kuhusu kanisa la Mungu, hivyo anastahili kueleweshwa kistaarabu na kwa kwa kina.
 

Forum statistics

Threads 1,336,607
Members 512,670
Posts 32,545,026
Top