Je, kuna tiba mbadala ya kansa?

Je, kuna tiba mbadala ya kansa?

Je unazo dawa za endemic karposy sarcoma ni aina pia ya kansa na shilingi ngapi kwa dozi mpaka mgonjwa apone nijibu mapema tafadhali
 
1. Alkaline diet - vegetables/fruits - lemon water every day
2. Apple Cider Vinegar (Braggs)
3. Baking Soda/blackstrap molasses/maple syrup
4. IV Vitamin C
5. Vit D preferably from the sun
6. Oxygen/Ozone therapy
7. Hydrogen Peroxide (food grade)
8. Colloidal Silver
9. Organic Sulfur (activates Glutathione, the most powerful antioxidant in the body)
10. Selenium
11. Essiac teas
12. Cannabis oil
13. Crushed Garlic (let it sit for 15 mins then consume)
14. Chlorella/Spirulina/Wheatgrass juicing/supplementation
15. Turmeric (spice) - taken with something fatty like yogurt, or even with black pepper to help increase its potency.
16. Vit B17 - Apricot Kernels/apple seeds.
17. Black salve for skin cancer
18. Oleander Soup
19.fatty type food + Flaxseed oil (Budwig Protocol)
20. Shark cartilage-read the book "WHY SHARKS DON'T GET CANCER"
21. Black seeds oil
And there are still more not mentioned.


Naomba ufafanuzi kati ya hivi vitu.

IMG_20220408_203114_691.jpg
 
Stage 4 inaweza tibika ??!!?
Muhimu ni kufuata mashartu ya chakula pia. Mfano ugumu wa watu wengi kuacha vyakula vya wanga ni mtihani. Tena mbaya zaidi atakuja na anachanganya unga wa aina tofauti anaita unga lishe . Soma kitabu cha Back to Eden. Medocal ministry, American natural remedies. Ndio utaelewa siri za kutibu watu kansa au saratani.
Saratani inapona ukifuata masharti vizuri. Kama ilivyoelezea pia kwenye kitabu cha selected messages book2. . Utaenjoy maisha utashangaa tu makundi mawili yakilumbana huku ukishuhudia watu wanaofuata masharti ya chakula wakipona.

IMG_20220408_203114_691.jpg
 
Huu Uzi mtamu sana Mkuu ila kwa sasa umepoa mno...
Inasaidia pia katika tiba ya kansa/saratani/cancer na mengineyo

inaweza kusaidia, kuponya, kutibu au kuzuia ...

Kuuma Misuli

Ugonjwa wa Asidi Reflux (Reflux Acid)

Ugonjwa wa Arthritis

Pumu

Fizi za Kutokwa na damu

Majipu

Ugonjwa wa utumbo

Saratani

Cholesterol

Ugonjwa wa Uchovu wa muda mrefu

Kuvimbiwa

COPD

Ugonjwa wa Crohns

Ugonjwa wa ngozi

Kisukari

Diverticulum

Eczema

Fibromyalgia

Malengelenge sehemu za siri

Gout

Homa ya nyasi

Bawasiri na Rundo la Kutokwa na Damu

VVU

Shughuli ya kuzuia virusi na uvimbe: Vitendo hivi vinaweza kutokana na athari zisizo za moja kwa moja au za moja kwa moja. Athari ya moja kwa moja ni kutokana na kusisimua kwa mfumo wa kinga na athari ya moja kwa moja ni kutokana na anthraquinones. .anthraquinone aloin huzima virusi mbalimbali vilivyofunikwa kama vile herpes simplex, varisela zosta na influenza.

Shinikizo la damu

Cystitis

Ugonjwa wa Utumbo unaowaka (IBS)

Maumivu ya Viungo

Mawe kwenyeFigo

Ini

Lupus

Malaria

Migraine
.Milia

Pancreatitis

Psoriasis

Ugonjwa wa Rhematism

Scalds

Matatizo ya Sinus

Athari za Ngozi kutoka kwa Tiba ya Mionzi

Tendinitis

Neuralgia ya Trigeminal

Colitis ya Vidonda

Vidonda vya Mdomo

Vidonda vya Ngozi

Vidonda vya Tumbo

Mshipa wa Varicose

Inaweza kusaidia mifupa yako kuwa na afya kadri umri unavyosonga

Husaidia misuli yako kufanya kazi vizuri

Afya ya usagaji chakula

Bidhaa hii ina virutubisho kama vitamin 12 ikiwemo B12, madini 20 , amino acid 18 na enzymes.

.0787291773
 
Habari wana JF, je kuna tiba mbadala/Asilia iliyohakikishwa inayoweza kutibu ugonjwa wa Kansa?
MAAMBUKIZI YA VIRUSI (IKIWEPO PIA KANSA /SARATANI)

DALILI—homa, maumivu ya misuli, viungo, baridi na maumivu ya kichwa.

SABABU-Virusi vinaweza kuwa kwenye hali mbaya sana. Maambukizi ya virusi ni pamoja na homa ya kawaida, surua, tetekuwanga, mumpus, tonsillitis, saratani (kansa). croup, kuambukiza hepatitis, mononucleosis, uti wa mgongo (spinal meningitis), pumu, na maambukizo fulani ya kibofu.

Antibiotics hupambana na uvamizi wa bakteria, lakini haina nguvu dhidi ya maambukizi ya virusi. Kuna dawa chache za antiviral ambazo zinafaa. Kinyume chake cha ajabu, mwili hutumia aina zile zile za ulinzi wenye nguvu - kupinga na kushinda majanga ya bakteria na virusi ! .hivyo usaidie mwili wako kushinda vita.Mungu ameweka
Ulinzi thabiti dhidi ya magonjwa ndani ya kila mmoja wetu. Tunaweza kuzidai kikamilifu zaidi ikiwa tunaishi kulingana na sheria au kanuni za afya.

Remedies/Dawa
AloeTFCG
 
Back
Top Bottom