Je, kuna tiba mbadala ya kansa?

Je, kuna tiba mbadala ya kansa?

Kansa inatibika hata iwe stage 4 ila inabidi ubadili life style kabisa hasa utumiaji wa vyakula vya sukari nyingi maana hivyo ndio vichocheo vya ukuaji wa kansa

Mimi ni mmoja wa waliowahi kuipata mkuu na ilikuwa stage ya nne nilikula chemotherapy za kutosha cycle kama nane hivi pamoja na maombi ya kutosha Mungu mkubwa nilisurvive na leo niko poa kabisa ila pamoja na chemo nilikuwa napiga juice hiyo ni mbaya lkn ilinisaidia maana kansa ile iliharibu uzalishaji wa damu ilikuwa haiongezeki kwa hiyo ile juice ilikuwa inasaidia kuongeza pamoja na kuzuia mauvimbe ni nzuri sana maana pia inaongeza kinga na kufight cancer cells ni mchanganyiko wa red cabbage, apples, zabibu, kuna viazi vyekundu hivi nimevisau jina na carrots unablend kuna blenda zinasaga na kuchuja unagonga asubuhi na jioni ilinisaidia sana na pia juice ya stafeli nayo nilikunywa sana nina kliniki ocean road lkn nilikuwa naenda wakipima wanasema hamna kitu mwisho wakasema wewe katulie tu mpk siku usipojisikia vizuri ndio urudi ila huu ni mwaka watatu nipo vizuri hata nimesahau kama niliwahi kuumwa
Pole sana Mkuu, nazani umepambana kwelikweli
 
Mimi ninatibu kansa ya aina yoyote ile hata iwe Kansa stage 4 ya mwisho kabisa ninaweza kuitibu na mtu akapona. Hakuna Maradhi aliye yaumba Mungu yasiyo kuwa na dawa yake.
Ila mkuu bei zako si rafiki kabisa
 
Kansa inatibika hata iwe stage 4 ila inabidi ubadili life style kabisa hasa utumiaji wa vyakula vya sukari nyingi maana hivyo ndio vichocheo vya ukuaji wa kansa

Mimi ni mmoja wa waliowahi kuipata mkuu na ilikuwa stage ya nne nilikula chemotherapy za kutosha cycle kama nane hivi pamoja na maombi ya kutosha Mungu mkubwa nilisurvive na leo niko poa kabisa ila pamoja na chemo nilikuwa napiga juice hiyo ni mbaya lkn ilinisaidia maana kansa ile iliharibu uzalishaji wa damu ilikuwa haiongezeki kwa hiyo ile juice ilikuwa inasaidia kuongeza pamoja na kuzuia mauvimbe ni nzuri sana maana pia inaongeza kinga na kufight cancer cells ni mchanganyiko wa red cabbage, apples, zabibu, kuna viazi vyekundu hivi nimevisau jina na carrots unablend kuna blenda zinasaga na kuchuja unagonga asubuhi na jioni ilinisaidia sana na pia juice ya stafeli nayo nilikunywa sana nina kliniki ocean road lkn nilikuwa naenda wakipima wanasema hamna kitu mwisho wakasema wewe katulie tu mpk siku usipojisikia vizuri ndio urudi ila huu ni mwaka watatu nipo vizuri hata nimesahau kama niliwahi kuumwa
Wow! Ashukuriwe Muumba kwa uponyaji wako. Hakika shuhuda za namna hii zinatia moyo sana,japo kuna watu daima hawaamini. Mungu azidi kukubariki.
 
1.NHL

2.Stage 4
Ok! Mara nyingi NHL katika stage za mwanzo ni ngumu kugundulika maana kunakuwa hakuna symptoms za moja kwa moja...hivyo HNL inagundulika ktk late stages..

Na kama NHL ikigundulika mapema matibabu yatasubiri kwanza cancer iwe progressive ndipo uanze matibabu .....hivyo kwa case yako wala sishangai kuniambia stage 4...

Na pia successiful ya matibabu inategemea na Umri wako na fitness ya mwili..

N:B....Najua Imani ni tiba..ila chonde chonde NHL huwa zinajirudia miaka mingi kupita baada ya tiba..hivyo clinical Followup ni muhimu sana....hudhuria Clinic kama ulivyoambiwa na Daktari.....


(Kama ulitibiwa ORCI labda tulishakutana....)
 
1. Alkaline diet - vegetables/fruits - lemon water every day
2. Apple Cider Vinegar (Braggs)
3. Baking Soda/blackstrap molasses/maple syrup
4. IV Vitamin C
5. Vit D preferably from the sun
6. Oxygen/Ozone therapy
7. Hydrogen Peroxide (food grade)
8. Colloidal Silver
9. Organic Sulfur (activates Glutathione, the most powerful antioxidant in the body)
10. Selenium
11. Essiac teas
12. Cannabis oil
13. Crushed Garlic (let it sit for 15 mins then consume)
14. Chlorella/Spirulina/Wheatgrass juicing/supplementation
15. Turmeric (spice) - taken with something fatty like yogurt, or even with black pepper to help increase its potency.
16. Vit B17 - Apricot Kernels/apple seeds.
17. Black salve for skin cancer
18. Oleander Soup
19.fatty type food + Flaxseed oil (Budwig Protocol)
20. Shark cartilage-read the book "WHY SHARKS DON'T GET CANCER"
21. Black seeds oil
And there are still more not mentioned.


Naomba ufafanuzi kati ya hivi vitu.
 
1. Alkaline diet - vegetables/fruits - lemon water every day
2. Apple Cider Vinegar (Braggs)
3. Baking Soda/blackstrap molasses/maple syrup
4. IV Vitamin C
5. Vit D preferably from the sun
6. Oxygen/Ozone therapy
7. Hydrogen Peroxide (food grade)
8. Colloidal Silver
9. Organic Sulfur (activates Glutathione, the most powerful antioxidant in the body)
10. Selenium
11. Essiac teas
12. Cannabis oil
13. Crushed Garlic (let it sit for 15 mins then consume)
14. Chlorella/Spirulina/Wheatgrass juicing/supplementation
15. Turmeric (spice) - taken with something fatty like yogurt, or even with black pepper to help increase its potency.
16. Vit B17 - Apricot Kernels/apple seeds.
17. Black salve for skin cancer
18. Oleander Soup
19.fatty type food + Flaxseed oil (Budwig Protocol)
20. Shark cartilage-read the book "WHY SHARKS DON'T GET CANCER"
21. Black seeds oil
And there are still more not mentioned.


Naomba ufafanuzi kati ya hivi vitu.
Hizo dawa ndio ninazo tibia mimi maradhi yote yasiyoweza kutibika Ma-hospitalini.
 
Habari wana JF, je kuna tiba mbadala/Asilia iliyohakikishwa inayoweza kutibu ugonjwa wa Kansa ???
Tunauza dawa za kansa /saratani za aina zote kwa mfano kansa /saratani zifuatazo:-
Kansa ya Ngozi, Kansa ya mapafu (Lungs Cancer), Kansa ya utumbo (Colon Cancer), Leukemia (kansa ya damu), kansa ya mifupa (Bone Cancer), kansa ya matiti (breast cancer), Kansa ya tezi dume (Prostate cancer), kansa za kizazi kama ovarian cancer,kansa ya kibofu, Uterine Cancer. etc.

Dawa ya kansa / Saratani ni B-17 kama inavyoonekana kwenye Picha, na dawa hiyo matumizi yake ni kama ifuatavyo:-
1. utapewa B-17 kopo mbili
2. Utapewa pia na Zinc Mineral supplement kopo 1. (Special sio zile wanazotumia hospitalini hizi za tiba mbadala)
3. ila utaongezea wewe vitamin mbili tu utaelekezwa,

Pia utapewa menu (Nutrition / diet)
1. itakuelekeza vyakula gani usitumie na sababu zake kwa nini usitumie na muda wa kutovitumia mpaka utakapopona., inamaanisha baada ya kupona unaweza kuvitumia tena.
2. Vyakula ambavyo ni muhimu kutumia wakati unatumia dawa / kipindi chote utakachotumia dawa.
>>>
Dawa ya B-17
inaongeza appetite ya kula, ina regulate blood pressure, pia unapunguza cell za kansa na kuziondoa kabisa.
Contact hii ili kuzipata: +447456171773 au+255787291773
 
View attachment 619532
RIP Herbalist Professor Dr.Sebi ni Mtaalam Bingwa wa Ma-Daktari wa Dawa za Asili Duniani ni mtu kutoka nchini Honduras. Na Ndie mtu wa kwanza kutibu Karibu maradhi yote Sugu yasiyotibika Ma-Hospitali kama Maradhi ya Ukimwi, AIDS/HIV Kisukari,Saratani,Hepatitis B Virus,Arthritis, Lupus, Herpes Simplex Virus na Parkinson's Disease.Na ndio ni Mwalimu wangu mimi RIP DR.Sebi Mungu amlaze pema peponi amin Mwalim wangu RIP Dr.Sebi
Tunauza dawa za kansa /saratani za aina zote kwa mfano kansa /saratani zifuatazo:-
Kansa ya Ngozi, Kansa ya mapafu (Lungs Cancer), Kansa ya utumbo (Colon Cancer), Leukemia (kansa ya damu), kansa ya mifupa (Bone Cancer), kansa ya matiti (breast cancer), Kansa ya tezi dume (Prostate cancer), kansa za kizazi kama ovarian cancer,kansa ya kibofu, Uterine Cancer. etc.

Dawa ya kansa / Saratani ni B-17 kama inavyoonekana kwenye Picha, na dawa hiyo matumizi yake ni kama ifuatavyo:-
1. utapewa B-17 kopo mbili
2. Utapewa pia na Zinc Mineral supplement kopo 1. (Special sio zile wanazotumia hospitalini hizi za tiba mbadala)
3. ila utaongezea wewe vitamin mbili tu utaelekezwa,

Pia utapewa menu (Nutrition / diet)
1. itakuelekeza vyakula gani usitumie na sababu zake kwa nini usitumie na muda wa kutovitumia mpaka utakapopona., inamaanisha baada ya kupona unaweza kuvitumia tena.
2. Vyakula ambavyo ni muhimu kutumia wakati unatumia dawa / kipindi chote utakachotumia dawa.
>>>
Dawa ya B-17
inaongeza appetite ya kula, ina regulate blood pressure, pia unapunguza cell za kansa na kuziondoa kabisa.
Contact hii ili kuzipata: +447456171773 au+255787291773
 
Kansa inatibika hata iwe stage 4 ila inabidi ubadili life style kabisa hasa utumiaji wa vyakula vya sukari nyingi maana hivyo ndio vichocheo vya ukuaji wa kansa

Mimi ni mmoja wa waliowahi kuipata mkuu na ilikuwa stage ya nne nilikula chemotherapy za kutosha cycle kama nane hivi pamoja na maombi ya kutosha Mungu mkubwa nilisurvive na leo niko poa kabisa ila pamoja na chemo nilikuwa napiga juice hiyo ni mbaya lkn ilinisaidia maana kansa ile iliharibu uzalishaji wa damu ilikuwa haiongezeki kwa hiyo ile juice ilikuwa inasaidia kuongeza pamoja na kuzuia mauvimbe ni nzuri sana maana pia inaongeza kinga na kufight cancer cells ni mchanganyiko wa red cabbage, apples, zabibu, kuna viazi vyekundu hivi nimevisau jina na carrots unablend kuna blenda zinasaga na kuchuja unagonga asubuhi na jioni ilinisaidia sana na pia juice ya stafeli nayo nilikunywa sana nina kliniki ocean road lkn nilikuwa naenda wakipima wanasema hamna kitu mwisho wakasema wewe katulie tu mpk siku usipojisikia vizuri ndio urudi ila huu ni mwaka watatu nipo vizuri hata nimesahau kama niliwahi kuumwa

Tunauza dawa za kansa /saratani za aina zote kwa mfano kansa /saratani zifuatazo:-
Kansa ya Ngozi, Kansa ya mapafu (Lungs Cancer), Kansa ya utumbo (Colon Cancer), Leukemia (kansa ya damu), kansa ya mifupa (Bone Cancer), kansa ya matiti (breast cancer), Kansa ya tezi dume (Prostate cancer), kansa za kizazi kama ovarian cancer,kansa ya kibofu, Uterine Cancer. etc.

Dawa ya kansa / Saratani ni B-17 kama inavyoonekana kwenye Picha, na dawa hiyo matumizi yake ni kama ifuatavyo:-
1. utapewa B-17 kopo mbili
2. Utapewa pia na Zinc Mineral supplement kopo 1. (Special sio zile wanazotumia hospitalini hizi za tiba mbadala)
3. ila utaongezea wewe vitamin mbili tu utaelekezwa,

Pia utapewa menu (Nutrition / diet)
1. itakuelekeza vyakula gani usitumie na sababu zake kwa nini usitumie na muda wa kutovitumia mpaka utakapopona., inamaanisha baada ya kupona unaweza kuvitumia tena.
2. Vyakula ambavyo ni muhimu kutumia wakati unatumia dawa / kipindi chote utakachotumia dawa.
>>>
Dawa ya B-17
inaongeza appetite ya kula, ina regulate blood pressure, pia unapunguza cell za kansa na kuziondoa kabisa.
Contact hii ili kuzipata: +447456171773 au+255787291773
 
Kansa inatibika hata iwe stage 4 ila inabidi ubadili life style kabisa hasa utumiaji wa vyakula vya sukari nyingi maana hivyo ndio vichocheo vya ukuaji wa kansa

Mimi ni mmoja wa waliowahi kuipata mkuu na ilikuwa stage ya nne nilikula chemotherapy za kutosha cycle kama nane hivi pamoja na maombi ya kutosha Mungu mkubwa nilisurvive na leo niko poa kabisa ila pamoja na chemo nilikuwa napiga juice hiyo ni mbaya lkn ilinisaidia maana kansa ile iliharibu uzalishaji wa damu ilikuwa haiongezeki kwa hiyo ile juice ilikuwa inasaidia kuongeza pamoja na kuzuia mauvimbe ni nzuri sana maana pia inaongeza kinga na kufight cancer cells ni mchanganyiko wa red cabbage, apples, zabibu, kuna viazi vyekundu hivi nimevisau jina na carrots unablend kuna blenda zinasaga na kuchuja unagonga asubuhi na jioni ilinisaidia sana na pia juice ya stafeli nayo nilikunywa sana nina kliniki ocean road lkn nilikuwa naenda wakipima wanasema hamna kitu mwisho wakasema wewe katulie tu mpk siku usipojisikia vizuri ndio urudi ila huu ni mwaka watatu nipo vizuri hata nimesahau kama niliwahi kuumwa
FB_IMG_15231968174088749.jpeg
 
  • Thanks
Reactions: sab
Back
Top Bottom