Je, Kazi ya Malkia wa Uingereza ni nini?

Je, Kazi ya Malkia wa Uingereza ni nini?

VanMacJastas

Member
Joined
Apr 20, 2016
Posts
77
Reaction score
56
Jamani wana Jamii wenzangu naomba ufafanuzi kuna jambo linanitatizaga sana kwenye utawala wa Uingereza, hii ni kwa sababu huenda sio mtaalam sana wa mambo ya siasa za nchi za magharibi,

SWALI:
Hivi Malkia wa Uingereza (ELIZABETH) Yeye ni nani? na huwa ana kazi gani? na pia ana nafasi gani katika nchi ya Uingereza?

Asanteni
 
Hili swali limeshajibiwa hapa jf mara mbili. Kwa msaada zaidi nenda Google andika Queens day work's utapata majibu..
 
Back
Top Bottom