Je katika mahusiano,wewe hushawishiwa na nini?

Je katika mahusiano,wewe hushawishiwa na nini?

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,551
Reaction score
64,947
Katika kupenda au kutamani kila mmoja huwa anamaeneo yake yanayomshawishi,mfano: mwingine atapendea macho, miguu, kichwa, sauti, chura,sura, kazi, n.k Lakini kuna baadhi ya sifa binti akiwa nazo kila baharia anaweza kushawishika. Na ata akiwa naye kwenye mechi anatamani muda wote kitu kiwe ngangari. Je wewe hushawishiwa na nini?
kabinti.jpg
 
Katika kupenda au kutamani kila mmoja huwa anamaeneo yake yanayomshawishi,mfano: mwingine atapendea macho, miguu, kichwa, sauti, chura,sura, kazi, n.k Lakini kuna baadhi ya sifa binti akiwa nazo kila baharia anaweza kushawishika. Na ata akiwa naye kwenye mechi anatamani muda wote kitu kiwe ngangari. Je wewe hushawishiwa na nini?
View attachment 1405060
Matiti ya wastan na yaliyo simama, yaan tukikumbatiana hv yawe yana nichoma choma ua yananpa mzuka sana, vingine, tumbo flat, saut nyonyoro, na kibintakoe cha kiaiana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika kupenda au kutamani kila mmoja huwa anamaeneo yake yanayomshawishi,mfano: mwingine atapendea macho, miguu, kichwa, sauti, chura,sura, kazi, n.k Lakini kuna baadhi ya sifa binti akiwa nazo kila baharia anaweza kushawishika. Na ata akiwa naye kwenye mechi anatamani muda wote kitu kiwe ngangari. Je wewe hushawishiwa na nini?
View attachment 1405060
Attitude
 
Mapaja yawe laini yenye matuta matuta ambapo mfano akiyatanua kidogo naona ile chupi nyeupeeeeeee yenye umbo la V
 
Awe mpole baby Face titi Dogo lisilolala asiwe kibonge awe portable flani hivi 'bebable'
 
Ongea ya mwanamke ndo inayonifanya ni vutiwe naye. Hayo matako, sura , rangi havinishtui.
 
Back
Top Bottom