Je, inashauriwa kuvaa Condom mbili kwa wakati mmoja?

Superb2014

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
3,813
2,000
Habari za leo Wakuu?

Naomba msaada kwa hili , Je Mwanaume na Mwanamke wanapotaka kukutana kimwili Mwanaume anaweza kuvaa Kondom Mbili kwa wakati mmoja ili kujikinga zaidi na maradhi?
 

Superb2014

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
3,813
2,000
Habari za leo wakuu?

Naomba msaada kwa hili, Je Mwanaume na Mwanamke wanapotaka kukutana kimwili Mwanaume anaweza kuvaa Kondom Mbili ili kujikinga zaidi na Maradhi?
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,758
2,000
Mimi ninavofahamu ni condom moja kwa tendo moja inatosha kujikinga ukiitumia kwa usahihi, zingatia tu ,usivae condom ukiwa na makucha marefuu,,epuka kuiongezea kondom vilainishi vingine itapelekea kupasuka.Hivo yani
 
Aug 29, 2017
18
45
Mbili hazitosh afu pia condom haifai vaa rambo au gunia la kilo mia ujikinge mwl mzma

IMG_20180321_105035.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom