Je!huu usemi una ukweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je!huu usemi una ukweli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SUPERUSER, Nov 17, 2011.

  1. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    "Nothing Pleases a woman than seeing another woman who looks fatter than her"
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    duh.... Wanawake kweli hawana upendo mioyoni mwao.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    women bashing.......haya bana,mi najiweka pembeni,leo niko kwenye mood ya kujipendekeza kwa akina dada.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jipendeze mwaya huwezi jua unaweza pata bahati mpaka ukashangaa......
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Sehemu gani hiyo, culture zinatofautiana, sehemu zingine ukiwa mene zaidi wewe ndo waonekana mrembo zaidi


     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hilo suala ni moyo wa mtu mwenyewe, siamini kama wanawake wote wana roho za namna hii!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama kuna ukweli wowote. Naona kama hizo ni hisia za mtu na mtu.
     
Loading...