Je, Huu ndio mwanzo wa Mwisho wa Barcelona?

Je, Huu ndio mwanzo wa Mwisho wa Barcelona?

Labda hukohuko spain ila katika UEFA ndo baba jen hiyo!mwakani wanaume JUve wanarudi kuleta heshima barani ulaya!man city wanaleta kocha mpya pale,the gunners nao wanajipanga!

Hao Barca kwanza robo fainali walikuwa wameshakalishwa na Milan...wamshukuru Refa tu
 
Kwa Miaka ya Karibu HAKUNA timu zaidi ya FC BARCELONA.
 
nasikia kesho(ijumaa) guardiola atatangaza rasmi kuachana/kuondoka barcelona ...kama hizo habari ni za kweli nadhani barcelona itaweza kuyumba kidogo msimu ujao...!
 
Back
Top Bottom