Je, hivi ni kweli huyu mwanamke ananipenda?

Je, hivi ni kweli huyu mwanamke ananipenda?

kama kuna kitu sitorudia kukifanya basi ninlong distance relationship
madem wapo kibao hakuna haja ya kuumizana na presha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Salam wakuu,

Je huyu mwanamke ananipenda kweli au ananidanya?

Ni kama miezi miwili sahivi toka nikutane na huyu mdada na tukaanzisha mahusiano ila shida ni kwamba tuko mbali, mimi nipo mkoani yeye yupo mjini na tuna wasiliana mara kwa mara.

Ila huwa kuna kitu najiuliza mbona mara nyingi simu yake ipo busy mda mwingi na nikimuuliza huwa ananiambia nisiwe na wasiwasi ila naona imekuwa ni tabia endelevu japo nimemwambia sipendi hicho kitu ila naona hanielewi.

Jamani nisaidieni kweli huyu anamapenzi na mimi au ananidanganya kwa upande wangu nampenda balaa.

Nawasilisha

Sent from my K-KOOL using JamiiForums mobile app
We Tayr Unampenda Hata Tukwambiaje Huwez Muacha
 
"MIMI NIKO MKOANI YEYE YUPO MJINI"
Hivi mikoani sio mjini? Dar tu ndo mjini? Hua sielewagi hapa.!!!!
 
Ulimnunulia wewe simu?haya simu yake contact ipo ya kwako tu?hana maisha mengine zaidi yako?grow up kidogo.kuna maisha mengine zaid ya mapenzi,kama VIP muoe mapema.huwezi pita Kule..
 
Kutoaminiana... Nusu ni kinga nusu ni kifo
 
Mkuu, acha porojo, binti ulimkuta akiwa na simu sasa unadhani alikuwa anawasiliana na miti na mawe!?

Jambo la muhimu, hakikisha tu unakuwa nae na unamuoa.
Mambo mengine, hujirekebisha mkiwa kama familia moja.

Tena, nikuhakikishie wadada/wanawake hubadilika kwa haraka sana kama akikupenda kuliko sisi ME.

Wewe tangaza ndoa ndiyo utaona hutaona hata call kwenye simu yake.
 
Back
Top Bottom