Je hili linaweza kuwa ni la kweli?

Je hili linaweza kuwa ni la kweli?

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Posts
22,980
Reaction score
27,914
FB_IMG_17490275252177199.jpg

TULIJADILI, NA TUANGALIE IMPACT ZAKE. (LINATUHUSU, HALITUHUSU)
°football lover
°Udaku lovers
°trending gossips
 
Emu iweke kwa Kiswahili mkuu ili tuelewe na sisi.
Hahaha,
Wacha kutupanga broo,
Kwamba hujui kabisa ila kwenye post zako unachanganya Kimalkia fasaha?!
👇
Mkuu, kama hata hili umeshindwa kujua, sasa wewe unaweza nini?

Hakuna mtu alimpa Magu headache kama Gwajima.

Kweli mwanadamu ni mwepesi wa kusahau mambo!

Bahati nzuri fb, insta, twita na youtube vimejaa ujumbe wake dhidi ya serikali wakati huo.

Wake up!
You still miss the point.

Muda gani tena alionao wa kujiandaa?

Do you copy?
 
Huwa nawashangaa wanaoenda kwenye show za wasanii Hawa wa bongo flava. Unalipa hela halafu unarushwa rusjwa et "twende hivi, weka mikono juu, wahuniee..tuendelee ama tusiendelee"

Naonaga Bora live band
 
Back
Top Bottom