Je hii ni sawa kwa GOLDEN BOOT WINNER?


hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
251
Points
250
hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
251 250
Kwan samata kachukua tuzo gani? Na huyu Abe kachukua tuzo gani?,tuanzie hapo kwanza
Wote ni wafungaji bora ktk ligi zao japokuwa Aubeyang wamefunga watatu lkn wote wamepewa zawadi.
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,143
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,143 2,000
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
Closed...
 
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,589
Points
2,000
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,589 2,000
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
Bila kujali rangi..."black ebony shoe" 😀
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
2,430
Points
2,000
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
2,430 2,000
Bila kujali rangi..."black ebony shoe" 😀
Black badala ya Bara la Africa (Inawakilisha watu wenye asili ya bara la Africa)...hata Waarabu wa Morocco, Tunisia, Algeria Na Egypt Waliowahi kucheza Hapo Belgium na wakafanya vyema basi walipewa Tuzo Hiihii. Hilo la "Black ebony shoe" Lisikuumize kichwa mkuu.
 
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,589
Points
2,000
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,589 2,000
Black badala ya Bara la Africa (Inawakilisha watu wenye asili ya bara la Africa)...hata Waarabu wa Morocco, Tunisia, Algeria Na Egypt Waliowahi kucheza Hapo Belgium na wakafanya vyema basi walipewa Tuzo Hiihii. Hilo la "Black ebony shoe" Lisikuumize kichwa mkuu.
Kuna ubaguzi happy hizo sababu zingine hazina mashiko.
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,660
Points
2,000
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,660 2,000
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
With All Due Respect, Mleta Mada Ni Mbumbumbu.
 
mwanaspotiapp

mwanaspotiapp

Senior Member
Joined
Sep 21, 2017
Messages
175
Points
250
mwanaspotiapp

mwanaspotiapp

Senior Member
Joined Sep 21, 2017
175 250
Alicho pewa samata Sio kwamba Ndio golden boot Kwa kuwa mfungaji bora hicho ni kwaajiri ya tuzo aliyo pewa ya ebony boot Award wanepewa wachezaji wenye asili ya Africa wanao kipiga ubeligiji kiatu cha dhahabu Kwa mfungaji bora mpaka ligi iishe na bado game tatu
 

Forum statistics

Threads 1,295,402
Members 498,303
Posts 31,210,709
Top