Je hii ni sawa kwa GOLDEN BOOT WINNER?


kiben10

kiben10

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
482
Points
500
kiben10

kiben10

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
482 500
Umegundua Nini hapo!? Mm nmegundua Kuna utofauti mkubwa Sana kati ya kiatu Cha dhahabu na kiatu Cha mtumba.

Maoni yangu tu lakini.....
fb_img_1557731084210-jpeg.1095739
fb_img_1557731088322-jpeg.1095740
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
2,430
Points
2,000
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
2,430 2,000
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
 
B

Block69

New Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
3
Points
45
B

Block69

New Member
Joined Mar 20, 2019
3 45
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
Umemaliza uzi ufungwe.
 
Michibo

Michibo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
484
Points
1,000
Michibo

Michibo

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
484 1,000
.....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
Ligi ya Samatta ni ndondo tu wala sio miongoni mwa candidates wa ‘Golden Boot’.
 
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,259
Points
2,000
Age
35
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,259 2,000
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
Thread closed.
 
Equipment

Equipment

Senior Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
143
Points
250
Equipment

Equipment

Senior Member
Joined Feb 14, 2017
143 250
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
Full Story tuangalie nyuzi zingine huu umeisha
 
E

euca

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
1,478
Points
2,000
Age
25
E

euca

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
1,478 2,000
Hv mane na Salah wamechukua hii tuzo mcimu huu?
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,601
Points
2,000
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,601 2,000
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
Safi sana you hv nailed it...thread closed.
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,010
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,010 2,000
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
nuff said...........
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
6,438
Points
2,000
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
6,438 2,000
Unapotosha. Hicho cha Samatta sio Golden boot, Bali kinaitwa "Black Ebony Shoe" ni tuzo anayopewa mchezaji aliyefanya vizuri mwenye asili ya Africa (Bila kujali rangi) anayechezea katika Ligi ya "Belgian Jupiler League Pro".....Kuhusu Kiatu cha dhahabu bado hakijatolewa kwani Ligi yao bado haijaisha na huyo Samatta ana nafasi kubwa kukichukuwa!!
Uzi umefungwa kwakomenti yako Mkuu
 
I

ikiumasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2015
Messages
545
Points
500
I

ikiumasema

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2015
545 500
Hicho cha samata sio golden boot hiyo ni tuzo ya mchezaji bora mweusi...acha kupotosha watu
 

Forum statistics

Threads 1,295,402
Members 498,303
Posts 31,210,709
Top