Je haya maovu Halmashauri ya Maswa yana baraka toka Serikali Kuu?


MKWANO

MKWANO

Senior Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
172
Likes
74
Points
45
MKWANO

MKWANO

Senior Member
Joined Jul 19, 2014
172 74 45
Halmashauri ya Wilaya Maswa
(1) kuto walipa watumishi Malipo ya Likizo hasa idara ya Elimu, huku watumishi katika halmashauri zingine kama Nyamagana wakipewa fedha wiki moja kabla ya kuanza likizo.

(2) Walimu kulazimishwa kuchangia TSH 5000 kwa ajili ya Madawati licha ya kukatwa kodi kila mwezi.

(3) kuamlisha watumishi wote kupeleka Passport size halmashauri kabla ya Tarehe 30 mwezi huu bila kujali kuwa kuna baadhi ya watumishi hasa idara ya Elimu wako likizo.

Je haya yanabaraka ya serikali kuu? au ndo mwendelezo wa ubabe kwa wanyonge?


NANI ANAJALI .
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,648
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,648 280
NANI ANAJALI?
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,135
Likes
5,179
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,135 5,179 280
Nyie walimu Mmezidi kulialia. Hivi mnawaogopa sana hao maafisa elimu wenu kwanini msiwafuate muambie haya mnayoyaandika humu msitake tukubali nyie ni vilaz, mnafikiri nyie tu ndio watumishi.
 
MKWANO

MKWANO

Senior Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
172
Likes
74
Points
45
MKWANO

MKWANO

Senior Member
Joined Jul 19, 2014
172 74 45
HAKUNA ANAYE JALI, MAANA KILA KIONGOZI HAIJALISHI ANA CHEO GANI NI MTUNGA SERA NA SHERIA, hata sheria walizotunga wenyewe wanapishana nazo na kutekeleza ilani zao.
 
MKWANO

MKWANO

Senior Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
172
Likes
74
Points
45
MKWANO

MKWANO

Senior Member
Joined Jul 19, 2014
172 74 45
Nyie walimu Mmezidi kulialia. Hivi mnawaogopa sana hao maafisa elimu wenu kwanini msiwafuate muambie haya mnayoyaandika humu msitake tukubali nyie ni vilaz, mnafikiri nyie tu ndio watumishi.
kwa bahati mbaya mimi sio mwalimu ndugu, ila ni roho ya huruma tu kwa hawa ndugu zangu walimu. pia ndo maana nimetaja halimashauri ya Nyamagana kama reference.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Bila shaka zina baraka na ukibisha tutawafukuza kazi.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,731
Likes
64,580
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,731 64,580 280
Kila siku kulalamika uchaguzi ukija mnachagua watu walewale kutoka chama kilekile
 
M

Mapya Yaja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
562
Likes
343
Points
80
M

Mapya Yaja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2013
562 343 80
Maswa ni mojawapo ya wilaya za mafuriko ya ccm zilizoipa ushindi wa kishindo. Kwa hiyo vumilieni tu!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,512
Likes
3,935
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,512 3,935 280
Halmashauri ya Wilaya Maswa
(1) kuto walipa watumishi Malipo ya Likizo hasa idara ya Elimu, huku watumishi katika halmashauri zingine kama Nyamagana wakipewa fedha wiki moja kabla ya kuanza likizo.

(2) Walimu kulazimishwa kuchangia TSH 5000 kwa ajili ya Madawati licha ya kukatwa kodi kila mwezi.

(3) kuamlisha watumishi wote kupeleka Passport size halmashauri kabla ya Tarehe 30 mwezi huu bila kujali kuwa kuna baadhi ya watumishi hasa idara ya Elimu wako likizo.

Je haya yanabaraka ya serikali kuu? au ndo mwendelezo wa ubabe kwa wanyonge?


NANI ANAJALI .
Acha wakomeshwe tu huko usukumani ndio waliimba sana lile sebene letu
 
Hans Pol

Hans Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
2,327
Likes
1,444
Points
280
Hans Pol

Hans Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
2,327 1,444 280
Hayo yapo kwa kila Halmashauru ndugu...
Tena halmashauri zingine ni zaidi ya hayo uliyo yataja hapo juu.
 
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,962
Likes
427
Points
180
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,962 427 180
Suala la kulazimishwa kuchangia kitu chochote halikubaliki. Wawe wabunifu basi hao watendaji. Kwani ukigoma kuchangia atakufanyaje?

Zaidi walimu naona kama nao wamekuwa wakifurahia hizi hali. Yaani kitu kidogo tu, WALIMU!!! Amkeni bana acheni kulialia kama watoto. Sasa kama nyie ndo mnaozalisha watoto wenye fikra na maono chanya kwa Taifa na kila siku wanasikia mnalialia tuuuuuu, hapo mnataka wao wafanyeje sasa wakinyimwa haki zao?

Yawezekana ni kwa sababu ya unyonge wa walimu ndiyo sababu kizazi hiki kimekuwa DORMANT eh!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,740
Members 474,742
Posts 29,233,322