Je, Bima ya afya inakubali kipimo cha CT Scan?

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,735
Points
2,000

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,735 2,000
Wanabodi naomba kufahamu Bima ya Afya inalipia gharama za CT Scan? nina mzee wangu anaugua ila ana bima sasa nilitaka kupata kufahamu kama bima ina cover. Je, kwa Dar es salaam ni hospitali gani?
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,477
Points
2,000

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,477 2,000
Wanabodi naomba kufahamu Bima ya Afya inalipia gharama za CT Scan? nina mzee wangu anaugua ila ana bima sasa nilitaka kupata kufahamu kama bima ina cover. Je kwa Dar es salaam ni hospitali gani?
NHIF awamu ya 4 ilikua bomba sana ila kwa sasa imekua hovyo hata typhoid eti hawapimi juzi nimelipa sh 10000 kupima widal test Ranibinsia tegeta kisa nhif wamekataa.
 

Forum statistics

Threads 1,392,180
Members 528,565
Posts 34,100,840
Top