Je APP Mpya Itakuwa ni Dawa Ya Wadaiwa Sugu


Tatu

Tatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2006
Messages
1,079
Likes
38
Points
145
Tatu

Tatu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2006
1,079 38 145
Katika harakati zangu katika mtandao wa Google Play wa kutafuta dawa ya baadhi ya watu ambao ni wadaiwa sugu na wamekuwa wakinipiga chenga kwa ahadi za uongo kila kukicha, nimefanikiwa kupata app inayoitwa YOMM iliyotengenezwa na kampuni ya ZaidiSoft. Hii app inamuwezesha mtumiaji kuweka kumbukumbu ya madeni anayodai au anayodaiwa na malipo katika madeni hayo.

Kilichonifurahisha zaidi kuhusu hii app ni kwamba, kama mtu asipolipa deni, unaweza KUMUANIKA kwa maana ya kwamba mtumiaji yeyote anaweza kufanya search kwa jina au location na kujua kama mtu fulani ana deni. Kwa hiyo kama una hii app halafu rafiki, ndugu, mwanafunzi au mfanyakazi mwenza, au mtu yeyote anataka kukopa hela, unaweza ku-search kabla hujafanya uamuzi wa kumpa au la.

App ni kwa watumiaji wa simu za Android (sina uhakika kwa watumiaji wa iPhone au BlackBerry) na ipo kwa Kingereza. Natumaini itakuwa ya msaada kwako na wale wenye biashara ya kukopesha mikopo midogo midogo kwa watu. Hii app itakuwa dawa ya matapeli na wale wanaopenda kuwarusha watu.
 
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
2,027
Likes
2,131
Points
280
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
2,027 2,131 280
Katika harakati zangu katika mtandao wa Google Play wa kutafuta dawa ya baadhi ya watu ambao ni wadaiwa sugu na wamekuwa wakinipiga chenga kwa ahadi za uongo kila kukicha, nimefanikiwa kupata app inayoitwa YOMM iliyotengenezwa na kampuni ya ZaidiSoft. Hii app inamuwezesha mtumiaji kuweka kumbukumbu ya madeni anayodai au anayodaiwa na malipo katika madeni hayo.

Kilichonifurahisha zaidi kuhusu hii app ni kwamba, kama mtu asipolipa deni, unaweza KUMUANIKA kwa maana ya kwamba mtumiaji yeyote anaweza kufanya search kwa jina au location na kujua kama mtu fulani ana deni. Kwa hiyo kama una hii app halafu rafiki, ndugu, mwanafunzi au mfanyakazi mwenza, au mtu yeyote anataka kukopa hela, unaweza ku-search kabla hujafanya uamuzi wa kumpa au la.

App ni kwa watumiaji wa simu za Android (sina uhakika kwa watumiaji wa iPhone au BlackBerry) na ipo kwa Kingereza. Natumaini itakuwa ya msaada kwako na wale wenye biashara ya kukopesha mikopo midogo midogo kwa watu. Hii app itakuwa dawa ya matapeli na wale wanaopenda kuwarusha watu.
hiyo app ni nzuri, nafikiri pia soko lake kubwa litakuwa ni taasisi zote za kifedha hasa zinazokopesha fedha.
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,614
Likes
5,316
Points
280
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,614 5,316 280
Hii ni kiki ya bajaji...
 
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2,420
Likes
667
Points
280
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
2,420 667 280
Kweli i love idiots
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,792
Likes
673
Points
280
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,792 673 280
if u are related to it, usisite kuitangaza coz hakuna malipo, huwa nakuwa proud kuona tunatengeneza vitu vyetu, but tuna katabia fulani ka kutokujiamini, yaani ujanja ujanja tu hata sehemu ambazo hazihitaji ujanja ujanja huo. nilivosoma hii post yako ni dhahiri unahusika na hiyo application.
if so kuwa huru tu kuitangaza, but kama hauhusiki basi samahani nimeelewa vibaya
 

Forum statistics

Threads 1,213,989
Members 462,462
Posts 28,497,768