Je ana mimba?


J

Jocasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2014
Messages
223
Points
250
J

Jocasta

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2014
223 250
Aliingia breed tarehe 12/02/2019,mpaka Sasa hajaingia tena ni takribani siku 42,zimepita,mwezi huu tarehe 21, nilimpima upt ikaonesha negative, Kwa Hali hii atakuwa na mimba au la, nifanyeje Msaada tafadhali
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,142
Points
2,000
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,142 2,000
hana siku nyingi ataingia siku zake, ila yawezekana mwezi huu akapitisha (muulize kama huwa anavusha kwa baadhi ya miezi)

yawezekana ana mzunguko mrefu siku 40+, ataingi si muda
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,663
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,663 2,000
Aliingia breed tarehe 12/02/2019,mpaka Sasa hajaingia tena ni takribani siku 42,zimepita,mwezi huu tarehe 21, nilimpima upt ikaonesha negative, Kwa Hali hii atakuwa na mimba au la, nifanyeje Msaada tafadhali
Breed ndi nini? Dah! Rekebisha kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

Jocasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2014
Messages
223
Points
250
J

Jocasta

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2014
223 250
hana siku nyingi ataingia siku zake, ila yawezekana mwezi huu akapitisha (muulize kama huwa anavusha kwa baadhi ya miezi) Mimi nilihisi ana ujauzito, mkuu

yawezekana ana mzunguko mrefu siku 40+, ataingi si muda
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
2,722
Points
2,000
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
2,722 2,000
Aliingia breed tarehe 12/02/2019,mpaka Sasa hajaingia tena ni takribani siku 42,zimepita,mwezi huu tarehe 21, nilimpima upt ikaonesha negative, Kwa Hali hii atakuwa na mimba au la, nifanyeje Msaada tafadhali
kama hicho kipimo kimekupa mpaka majibu sisi ni kina nani hata tukatae hayo majibu? afu breed ni nini mkali?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,429
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,429 2,000
Haya ndiyo matatizo ya ngono zembe na wanafunzi.
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,342
Points
2,000
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,342 2,000
Unavyotaka wewe ndio hivyohivyo wengine wote waongo!
 
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
3,652
Points
2,000
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
3,652 2,000
Ila kama ni mwanafunzi Segerea ileeeeeeeeeeeeeee inakuita 30 yrs with hard work
 
MERCIFUL

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,815
Points
2,000
MERCIFUL

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,815 2,000
Aliingia breed tarehe 12/02/2019,mpaka Sasa hajaingia tena ni takribani siku 42,zimepita,mwezi huu tarehe 21, nilimpima upt ikaonesha negative, Kwa Hali hii atakuwa na mimba au la, nifanyeje Msaada tafadhali
Mara ya mwisho alipata siku zake tarehe 12/02/2019!. Ulimpima upt - Kwanini hakupima yeye mwenyewe? Msaada unaohitaji ni wa kujua njia bora ya kupima mimba au kutoa mimba?? Regardless, nendeni hospitali kwa ushauri bora.
 
kabugira

kabugira

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
968
Points
500
kabugira

kabugira

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
968 500
Aliingia breed tarehe 12/02/2019,mpaka Sasa hajaingia tena ni takribani siku 42,zimepita,mwezi huu tarehe 21, nilimpima upt ikaonesha negative, Kwa Hali hii atakuwa na mimba au la, nifanyeje Msaada tafadhali
No kwa sababu mvua za masika pia zimechelewa. Subiri kidogo tu mambo yanaenda kuwa mazuri.

kutoka: 22D Arnold st.
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,585
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,585 2,000
Hivi mimba ni kitu cha kupiga ramli kweli? si unaenda hospitali unapima au unanunua pregnant test alafu mnafanya? Mbona mnachosha watu na vitu vya kitoto
 
J

Jocasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2014
Messages
223
Points
250
J

Jocasta

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2014
223 250
Hivi mimba ni kitu cha kupiga ramli kweli? si unaenda hospitali unapima au unanunua pregnant test alafu mnafanya? Mbona mnachosha watu na vitu vya kitoto
Kwasababu na ww ni mtoto
 

Forum statistics

Threads 1,284,035
Members 493,932
Posts 30,810,400
Top