Japo watu wanasema hakuna UDINI Zanzibar ila mi nakataa

Japo watu wanasema hakuna UDINI Zanzibar ila mi nakataa

mtoto wa maskini

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Posts
1,152
Reaction score
638
Miaka ya ivi karibuni kumekuwa na matukio mengi ya watu wasio waislamu kufanyiwa fujo au kuuwawa ndani ya Zanzibar. ivi kuna mtu anaweza sema hakuna UDINI? pia cha ajabu wahusika awakamatwi naisi hata viongozi wana support, shame on you Zanzibar
 
Miaka ya ivi karibuni kumekuwa na matukio mengi ya watu wasio waislamu kufanyiwa fujo au kuuwawa ndani ya Zanzibar. ivi kuna mtu anaweza sema hakuna UDINI? pia cha ajabu wahusika awakamatwi naisi hata viongozi wana support, shame on you Zanzibar

Pendelea kunywa chai asubuhi badala ya mnazi,na wale wakata viungo vya albino je huko tanganyika?
 
Pendelea kunywa chai asubuhi badala ya mnazi,na wale wakata viungo vya albino je huko tanganyika?

Hujaijibu hoja bado,kwakuongezea kule ni zaidi udini. hata muislam wa bara kule si muislam, huwezi kuongoza sala, wala kuchinja akala mzazibar. kuowa/kuolewa anaejaribu anatengwa, biashara hawanunui kwako, hata kama inaubora kuliko.
 
Kumbe sio ubaguzi wa dini bali ni ubaguzi wa Wazanzibar kubagua wabara
 
Udini haupo ila watu kama ninyi ndo mnachoche audini...uonekane upo....98% ya wazanzibari ni waislam
 
Hao jamaa nasikia wanawaita Watanganyika machogo. Wasamehe bure. Lack of exposure na little education.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
kwanin muungano 2siuvunje2 na hawa wala tende 2waache zao?ningekua rais wala nisipndsha hoja,let them goo!wabaguz kwel awa wa2,mbona ss 2naish nao poa uku tanganyka ye2?huu muungano wa kshikaj na kinafk ad ln!
 
Udini haupo ila watu kama ninyi ndo mnachoche audini...uonekane upo....98% ya wazanzibari ni waislam

Umeishi Zanzibar au wewe ni mzanzibari?
Zanzibar kuna ubaguzi wa hali ya juu... udini pia! Nimeishi mda mrefu sana Unguja, wakikaa wazanzibari wanasengenya wabara kupita kiasi, wengine hupita majumbani usiku na kuongea kwa nguvu (wakijua ndani wanaishi wabara), MTARUDI KWENU NYIE MAKAFIRI.. Naongea kwa uzoefu wala sijahadithiwa.
 
Aisee!;Hapohapo sindano imeingia mahali pake;Nilisoma University na dogo mmoja kutoka huko na tulikua room moja pale mabibo yaani alikua anatamani wote tuwe waimani yake,na lazaidi alikua anatuita makafiri.


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Kumbe sio ubaguzi wa dini bali ni ubaguzi wa Wazanzibar kubagua wabara
Khaswaaa! Hapo bwn/bibi rushanju UMENENA. Kusema kweli Zanzibar ubaguzi walionao si kidini ila ni UBAGUZI WA KUWABAGUA WABARA. Hilo lipo wazi. ni kweli wazenji ni wabaguzi kwani hata vyuoni tunawaona sana. Wanapenda kufuatana wao tu kama kumbikumbi, lkn hawapendi kuchanganyikana na wabara. Hata ukiwa muislam, madhali watoka bara, wazenji hawakuthamini. Huo ndo ukweli
 
Hujaijibu hoja bado,kwakuongezea kule ni zaidi udini. hata muislam wa bara kule si muislam, huwezi kuongoza sala, wala kuchinja akala mzazibar. kuowa/kuolewa anaejaribu anatengwa, biashara hawanunui kwako, hata kama inaubora kuliko.

Mbona shekh ponda alikuwepo znz na akaondoka.. je shekh ponda ni m znz..

Waislam ni ndugu.. waislam ni mwili mmoja.. leo hii udhalilishe muislam mmoja na waislam tujue cha mtemakuni utakiona
 
Mimi dadayangu alikuwa anafanyakazi hotel zanzibar ni muislam na wa bara huku kilichotokea alikuwa akisemwa kila kukicha visa haviish ckumoja wakamwambia arudi kwao akaona isiwe tabu alihamisha kimoja kimoja ukweli watu wa zenj roho ya ubaguzi imewapagawa kabisa mungu waponye watu hawa mana huku kwetu bara tunaishi kama ndugu.
 
Back
Top Bottom