Japan yafuzu Kombe la Dunia

Japan yafuzu Kombe la Dunia

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Japan imekuwa nchi ya kwanza katika Kanda ya Asia na dunia kwa ujumla kufuzu kwa Mashindano ya soka ya Kombe la Dunia yatakayofanyika mwakani nchini Brazil. Japan ilifuzu kufuatia sare yake ya jana ya 1-1 dhidi ya Australia. Bao la mshambuliaji anayeongoza kwa mabao katika kanda hiyo,Honda la dakika ya 90 lilitosha kuipeleka Japan Kombe la Dunia.Bao hilo lilikuwa la mkwaju wa penati. Hongera kwa Japan,funzo kwa Taifa Stars...
 
Bila shaka hawa tutakuwa nao kundi moja kule Brazil, tukikutana lazima tuwapige bao 3-0 kupitia Ngassa, Samatta na Ulimwengu.
 
Kushinda Cecafa challenge cup hatuwezi, tuta qualify world cup, acha tujifurahishe ina saidia kusukuma mbele siku
 
Mkuu Mselewa unapatikana sehemu ipi ya Japan ni kule KUMAMOTO au TAKOLADI.
 
Back
Top Bottom