Mambo ya siasa ni shida tupu ,dkk 0 tu unasahaulika.Ukimya wa mwanasiasa aiyezoeleka kusikika ni hatar. huyu January atakuja na kishindo kikubwa sana.
Januari Makamba hana akiliUkimya wa mwanasiasa aiyezoeleka kusikika ni hatar. huyu January atakuja na kishindo kikubwa sana.
Kigogo2024Ukimya wa mwanasiasa aiyezoeleka kusikika ni hatar. huyu January atakuja na kishindo kikubwa sana.
usimchukulie poaJanuari Makamba hana akili
Yule ni kama kazimia tu hutakiwi kumsahauMambo ya siasa ni shida tupu ,dkk 0 tu unasahaulika.
Huyu dada, January alikuwa shemeji kwanguYupo Geneva kwa dada yake mwavita
Itakuwà wahuni wamening'ing'iniza jiwe zito panapo uma zaidi!Ukimya wa mwanasiasa aiyezoeleka kusikika ni hatar. huyu January atakuja na kishindo kikubwa sana.
Huwaga mnaniudhi sana mnaoanzisha nyuzi za kuwapa promo 'mafisadi nyangumi'.Kamba aliyomfungia mama, ametumbukia mwenyewe nadhani. Maji ya shingo.
Mkuu, mimi nimekoment tu, uzi si wangu huu.Huwaga mnaniudhi sana mnaoanzisha nyuzi za kuwapa promo 'mafisadi nyangumi'.
Alileta nini huyo kwenye uwaziri wake zaidi ya kukwamisha kwa kuhujumu ujenzi wa Nyerere hidro power?
Au uliyeanzisha uzi huu ndiye yosef makamba mwenyewe?
Pole, ngoja niangalie vizuri!Mkuu, mimi nimekoment tu, uzi si wangu huu.
Mbona hàtuja muvushiwa tuupicha kama twa Dubai?Yupo Geneva kwa dada yake mwavita
Hivi aliishiaga wapi huyu kigogo2024?Kigogo2024
Knowing when to quit ni mbinu muhimu ambayo wengi huwashinda na mwisho wanaibika. Naye alichelewa but kukaa kimya ni bora watu wakusahau uendelee na maisha mengineUkimya wa mwanasiasa aiyezoeleka kusikika ni hatar. huyu January atakuja na kishindo kikubwa sana.
Ameachana na hekaheka