January Makamba, Ubunge Umekushinda. Utawezaje Urais?


R

Rtackket

Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
74
Points
0
Age
39
R

Rtackket

Member
Joined Sep 24, 2013
74 0
January anajinadi kama mwana mageuzi, mwenye mawazo chanya. Ubunge aliupata kwa utata, na hata kwenye ubunge ameshindwa kazi, kwani bumbuli ndio moja ya Majimbo yaliyo nyuma sana kimaendeleo. Je, january anawezaje kujinadi kama Rais mtarajiwa wakati jimbo limemshinda?
 
N

ndaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
350
Points
0
N

ndaha

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
350 0
January anatafuta umaarufu ambao tayari anao...yaani ameshafika optimal point sasa hizi heka heka hata sijui za nini
 

Forum statistics

Threads 1,285,403
Members 494,595
Posts 30,860,558
Top