January Makamba, Nape Nnauye, kulikoni?

thetallest

JF-Expert Member
Oct 21, 2017
7,117
2,000
Mmepatwa na nini? Mbona kimya sana? Hakika kuna mambo hayako sawa upande wenu hasa awamu hii ya tano.

Ubatizo huu si mchezo, ni kudra za mungu tu zinazoweza fufua matumaini yenu.

Madhari mngali vijana lolote mbeleni penye uhai laweza tokea.

Kila la kheri kwenu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom