PreGE2025 Janeth Rithe wa ACT Wazalendo aachiliwa kwa dhamana

PreGE2025 Janeth Rithe wa ACT Wazalendo aachiliwa kwa dhamana

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

McLaren

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2025
Posts
1,167
Reaction score
3,735
Wakuu,

Mwenyekiti wa Ngome ya Wanawake Taifa wa ACT Wazalendo, Jane Rithe, amepewa dhamana baada ya kushikiliwa katika Kituo Kikuu cha Polisi jijini Dar es Salaam.

Kwa mujibu wa taarifa ya chama, Rithe aliachiwa kwa sharti la kuripoti tena polisi siku ya Jumatano.

Soma pia: Polisi wafika Ofisi za ACT Wazalendo kumkamata Janeth Rithe kwa agizo la ZCO

Chama kimesema kitatoa taarifa zaidi kuhusu tukio hilo katika wakati muafaka.

jane.png
 
Wakuu,

Mwenyekiti wa Ngome ya Wanawake Taifa ya ACT Wazalendo Ndugu Jane Rithe amepewa dhamana.

Ndugu Rithe aliyekuwa anashikiliwa katika Kituo Kikuu cha Polisi Jijini Dar salaam ameachiwa kwa sharti kwamba aripoti tena Polisi siku ya Jumatano.

Chama kitatoa taarifa zaidi katika wakati muafaka.
Kaongea ukweli "Kachanganikiwa"
 
kisaikolojia, wamama wanajuana sana. "alipiga" mule mule.

sasa wanamshtaki kwa kosa gani. wonders will never end!
 
Back
Top Bottom