Jana na Leo nilifunga kumuomba P Diddy aachiwe huru

Jana na Leo nilifunga kumuomba P Diddy aachiwe huru

Busu la Kenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2025
Posts
2,583
Reaction score
4,772
Nimemkabidhi P Diddy Kwa Yesu tangu Jana. Nimemuachia mwokozi Angie mzigoni na kuzishinda chuki za mabeberu mabaguzi na Diddy awe huru Leo.

Na kijana wetu mwafrika mweusi mwenzetu aachiwe huru Na aendelee Na majukum Yake.

Pia namuombea braza Lissu Rais ajaye wa Tanzania 2030 aachiwe huru mara moja.

God bless P Didy and TAML

adriz
 
kesi ya didy watu weusi kibao wametoa ushahidi ila mzungu anapewa lawama
 
Huyo mzee naskia alikuwa mshenzi according tu watu wake wa karibu,
Mpaka atakuwa ametuharibia kijana wetu.
 
Laiti ungetambua Black Americans ndiyo viumbe wabaguzi zaidi kwa ngozi nyeusi za Africa kuliko hata Mabeberu usingepoteza muda.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom