Jamanii eeeh huyu kaoa au kaolewa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamanii eeeh huyu kaoa au kaolewa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 17, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safi sana sio mnatutumikisha tu,watoto ni jukumu letu sote.....
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wameoana.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Huyu Kabambikwa Mtoto, si chotara huyu!!!!!!
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Safi sana. Maisha ni kusaidiana. Na ndipo mapenzi yanavyokuwa natamu, hasa baba ikiwa na nakshi nakshi za jinsi hii.
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,365
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    me hujisikia vizuri sana nikibeba wanangu maan ni kopy zangu kabisa.
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Masuala ya wawili walioana wewe yakuhusu nini? Kwani kubeba mtoto ni dhambi? Heri ya hawa wanaobeba watoto kuliko wanaochovya na kuwatelekeza watoto. Hapa nadhani kaka yangu Lyatonga ananielewe vilivyo.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbona watu akili finyu....yaani sala za mambo ya nyumbani na ulezi haliwahusu?
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nani kasema kama lazima mtoto awe chotara....
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,534
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Kama mke ni huyo hapo mbele hata mm nabeba, kwanza huwa nasikia raha sana ninabobeba toto langu copy right na mimi. Anayekataa kubeba mtoto wake mwenyewe atabebaje wa wengine.
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,911
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi nimependa sana huo ushirikiano.Safi sana
     
  13. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,682
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wameoana!
     
  14. G

    GTesha JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ndo baba sasa, kama mwanaume unaona aibu kubeba mtoto wako kama huyu fikiria mara 2
     
  15. D

    DOMA JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mimi sibebi piga uwa sibebi
     
Loading...