Jamanii eeeh huyu kaoa au kaolewa?

Jamanii eeeh huyu kaoa au kaolewa?

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
299894_2102861690968_536334341_n.jpg
 
safi sana sio mnatutumikisha tu,watoto ni jukumu letu sote.....
 
24797_1250918512921_6676727_n.jpg


Huyu Kabambikwa Mtoto, si chotara huyu!!!!!!
 
me hujisikia vizuri sana nikibeba wanangu maan ni kopy zangu kabisa.
 
Masuala ya wawili walioana wewe yakuhusu nini? Kwani kubeba mtoto ni dhambi? Heri ya hawa wanaobeba watoto kuliko wanaochovya na kuwatelekeza watoto. Hapa nadhani kaka yangu Lyatonga ananielewe vilivyo.
 
Mbona watu akili finyu....yaani sala za mambo ya nyumbani na ulezi haliwahusu?
 
Mimi nimependa sana huo ushirikiano.Safi sana
 
Huyu ndo baba sasa, kama mwanaume unaona aibu kubeba mtoto wako kama huyu fikiria mara 2
 
Back
Top Bottom