Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani yeyote anaemtaka huyu demu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yericko Nyerere, Nov 1, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,270
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Baada ya kurejea bongo leo nikiwa kwenye pirika zangu za kikazi nikabahatika kukutana na mrembo wa haja!

    Yani demu nimeonana nae kwa mara yakwanza mchana wa leo,na nikamtoa hamsini hataratiba ya kula tunda tu bado eti jioni hii kananitumia sms hii jamani:

    Habari yako sweet?sasa kunashida moja imejitokeza kidogo naomba nisaidie laki tano (500,000/=) ni2mie kwa njia ya m-pesa namba iyo 076... plz.

    Sijajibu chochote na anabp sasa hv kwa fujo sana!
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 135
    pole xana, nani anataka matatizo?
     
  3. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weka picha yake kwa usalama wa wengine hilo ni jini ambalo umelitoa kwenye chupa sasa huwa haliludi tena
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Umeyataka mwenyewe, wala hukulazimishwa... pole sana
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,492
    Trophy Points: 280
    umemtoa kwa hamsini????
    umemhonga elfu hamsini?na kutembea nae bado sio??????

    sasa hapo si umejitangaza buzi????/afanyaje??????
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,983
    Likes Received: 6,853
    Trophy Points: 280
    Bila shaka wewe mwenzetu ndio Mbwiga wa Mbwiguke thats why unakamuliwa
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,270
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ahaaahaa waungwana binti katuma sms nyingine sasa hivi!

    Yani nimekutumia sms tangu mchana nimekwambia ninashida na laki tano umesema hujaiona?sasa huo ulikuwa mtihan mdogo 2 umeshindwa naona ha2wez kuwa wapenz.bye.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uroho wako ndiyo unaokuponza. Wewe kufika tu Dar na demu wakati huo huo!!!
     
  9. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 621
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Msaidie kijana mwenzio!
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,738
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ulimtoa kivije hiyo 50!! ni hongo ili upate mapenzi au umemchunuku tu? kakuona ww BUZI
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,214
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kuwa makini sana unaweza kula dadako ukimchunguza sana unaweza kuta dadyyyyyyyyyyyyy alitoka nje Mungu akaamuwa kuwakutanosha kwa njia ya Pesa muulize jina la babake nani??
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,214
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    saudi ulitaka akababane na travetine na kina aunt suzi???loh kweli umpendi mwenzio weye sichelewi kukuita saidcameroon
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahaha mkuu inaonekana huna mashairi ya kuimbisha , unahonga 50 ili kumweka karibu hahah sasa ndo kaamua kujithaminisha mara kumi ya uliyompa ya kuongelea sasa aliyokupa 500 000 ni kwa ajiri ya kumvua chupi tu bado kulala nae andaa 1,000,000
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Wenzako demu huyo huyo tunakula na kwa huruma buku 5 apata walau nauli na dinner!hamsini duu
     
  15. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapendwi mtu ila pesa akili changanya na zako
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Ndio dawa yenu hiyo. Bila kupigwa mizinga mnaganda watu kama luba. Lol.
     
  18. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,720
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Huyo wala usimjibu kitu just your silence itamtoture mpaka akutafute mwenyewe!
     
  19. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wewe unamkimbia, sasa unadhani nani anataka vimeo???
    halafu hayo yalikuwa yenu wawili, kwani ukisema huna pesa, utakuwa si mwanaume??. na wewe unamatatizo, kukutana na mtu ndo lazima uchukue contacts zake,? nampongeza huyu dada kwani amekuweka mbali nae, sasa ninakulaumu wewe kwakutaka kumsogeza mtu mwingine kwa huyo demu wa laki tano
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hamsini? daaah ana bahati sana...yaaani mi ndo inhekuwa posa hiyo
     
Loading...