Jamani yahoo imegoma, vipi wenzagu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani yahoo imegoma, vipi wenzagu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ndyoko, Nov 9, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Siku nzima ya leonimeshindwakusign in kwenye yahoo kwani mara zote nilizojaribu inagoma na kusema eti nimekosea ama ID yangu au passowrdwakati jana usiku tu nilikuwa nasign in kama kawaida na wala sikubadili passowrd.

    Je wenzangu mmekutana na hilo atizo na je mmelitatuaje? Msaada wenu wakuu tafadhali!
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli nadhani hilo tatizo limetukuta wengi, mimi nimeendelea kujaribu mpaka ikakubali lakn nlikuwa na mwenzangu yeye yake imekataa kabisaaa
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hakika ni mambo ya mtandao tu! Na tusishangae sana kwani mambo ya kawaida tu! Try again My Dear!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hata mie kwangu haikubali...nadhani Illuminati na Freemason wako kazini
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 858
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Jitahidi kujaza email na password kwa makini.
     
Loading...