snochet JF-Expert Member Joined Mar 31, 2011 Posts 1,491 Reaction score 1,298 Aug 10, 2012 #1 chezea SIMTANK wewe....
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Aug 10, 2012 #2 Duuh hii udhalilishaji jamani, sio uchi tena. Hiyo ya simtank nimeipenda haina haja ya kukodi mkoko10
Duuh hii udhalilishaji jamani, sio uchi tena. Hiyo ya simtank nimeipenda haina haja ya kukodi mkoko10
snochet JF-Expert Member Joined Mar 31, 2011 Posts 1,491 Reaction score 1,298 Aug 10, 2012 Thread starter #3 king'wendu atakua ndani ya pipa nn?
mangi waukweli JF-Expert Member Joined Apr 10, 2011 Posts 246 Reaction score 27 Aug 10, 2012 #4 wanavipisi
Mlitika JF-Expert Member Joined Mar 23, 2012 Posts 457 Reaction score 260 Aug 10, 2012 #5 Wizi noma jamani!
BHULULU JF-Expert Member Joined Jun 28, 2012 Posts 4,994 Reaction score 2,045 Aug 10, 2012 #6 Dah! Nimejikuta nacheka sana
MATESLAA JF-Expert Member Joined Aug 11, 2011 Posts 1,246 Reaction score 76 Aug 10, 2012 #9 Aisee baba yangu huku kwetu rombo ukiiba ndizi wanakuvua nguo na kukumwagia maji baridi