Jamani vodaCom mnataka nini kwetu?


Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,305
Likes
719
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,305 719 280
Vodacom leo umenitumia ujumbe unaosema: umeshinda kiingilio bure katika droo ya samsung flat screen TV Leo na vodacom!tuma jina lako BILA GHARAMA kwenda 15015 sasa hatukutanii! vodacom mimi nimepata taabu kidogo kukuelewa ktk haya: 1 nimeshinda kiingilio!je unauhakika nilicheza mchezo wowote mpaka nishinde? 2 tuma kwenda 15015 sasa hatukutanii! Ina maana tangu nianze kutumia line yangu hii ya voda niliyo inunua kwa tsh 10,000 enzi hizo leo ndo umekuwa mkweli wakuniambia hunitanii?na je umewahi kunitania malangapi? Vodacom mbona unakosa hekima? Bado umenigeuza mimi bango la matangazo yako katika simu yangu mala ooh kazi ni kwako nk.au hujui kuwa hii hand set na sim card ni mali yangu? Vodacom punguza usanii utatumaliza.
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Yaani hiyo sms na mimi nimeipata, hata mke wangu ananiambia na yeye ameipata, VODACOM, tuko washindi wangapi wa hiyo samsung flat screen moja?
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,136
Likes
531
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,136 531 280
Pole Mkuu! Wanafanya watakavyo! Mtumiaji wa simu na mtandao hana mjomba nchi hii, wacha watutie midole ya masaburi mpaka tuipate ki sawa yake. TCRA wao kila kitu wanataka wapelekewe malalamiko ofisini, hivi hawa wakubwa wa TCRA wanatumia mitandao gani kiasi hawazioni kero hizi jamani? Nakereka sana yani... Daah!
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,305
Likes
719
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,305 719 280
Yaani hiyo sms na mimi nimeipata, hata mke wangu ananiambia na yeye ameipata, VODACOM, tuko washindi wangapi wa hiyo samsung flat screen moja?
yaani sina ham nao kabisa inamaa inawezekana kila mtumiaji kaambiwa kama nilivyoambiwa mimi na wewe.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,305
Likes
719
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,305 719 280
Pole Mkuu! Wanafanya watakavyo! Mtumiaji wa simu na mtandao hana mjomba nchi hii, wacha watutie midole ya masaburi mpaka tuipate ki sawa yake. TCRA wao kila kitu wanataka wapelekewe malalamiko ofisini, hivi hawa wakubwa wa TCRA wanatumia mitandao gani kiasi hawazioni kero hizi jamani? Nakereka sana yani... Daah!
wakati mwingine najiulia hata TCRA wapo hapo kwa kuhakikisha makampuni kama haya yananeemeka na sio wa tz.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
449
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 449 180
TCRA nao si legelege tuu ndo maana wanapeta!
 
chrisman49

chrisman49

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
713
Likes
9
Points
35
chrisman49

chrisman49

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
713 9 35
Dah hata mm
 
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
961
Likes
24
Points
35
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
961 24 35
Vodacom leo umenitumia ujumbe unaosema: umeshinda kiingilio bure katika droo ya samsung flat screen TV Leo na vodacom!tuma jina lako BILA GHARAMA kwenda 15015 sasa hatukutanii! vodacom mimi nimepata taabu kidogo kukuelewa ktk haya: 1 nimeshinda kiingilio!je unauhakika nilicheza mchezo wowote mpaka nishinde? 2 tuma kwenda 15015 sasa hatukutanii! Ina maana tangu nianze kutumia line yangu hii ya voda niliyo inunua kwa tsh 10,000 enzi hizo leo ndo umekuwa mkweli wakuniambia hunitanii?na je umewahi kunitania malangapi? Vodacom mbona unakosa hekima? Bado umenigeuza mimi bango la matangazo yako katika simu yangu mala ooh kazi ni kwako nk.au hujui kuwa hii hand set na sim card ni mali yangu? Vodacom punguza usanii utatumaliza.
Duh,mkuu hata mimi nilipata hiyo msg weekend iliyopita.Naona watu wameanza kuwashtukia na hizo kamari zao wanakuja kivingine na maneno ya ghilba.Tuendelee kuwakazia wasipate washiriki kwenye haya madudu yao wataacha tu!!
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,305
Likes
719
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,305 719 280
Duh,mkuu hata mimi nilipata hiyo msg weekend iliyopita.Naona watu wameanza kuwashtukia na hizo kamari zao wanakuja kivingine na maneno ya ghilba.Tuendelee kuwakazia wasipate washiriki kwenye haya madudu yao wataacha tu!!
ninaamini kabisa kama tutapata mtetezi tunaweza kushinda maana hii ni vita katika ya mafisadi na wananchi masikini.
eti sasa hivi hata ukimpunguzia wenzio salio unakatwa ushuru wakuhamishia hizo pesa.yaani hivi sasa nipige simu au nisipige lajini wao wanajua namna watakafanya ili tu zinitoke wao wafaidi.
 
L

Lepapalongo

Member
Joined
Jan 28, 2009
Messages
91
Likes
3
Points
15
L

Lepapalongo

Member
Joined Jan 28, 2009
91 3 15
Voda shiit japo ndo mtandao ninaotumia kwanza now days umekuwa very overload esp kwenye internet 3g ya maabara siitaki hiyo hata wewe mbeya wao fikisha hizi habari mbona mnafuatilia 2 kutufungia free access ina maana haya hamyaoni?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,095
Likes
8,827
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,095 8,827 280
sasa jamani si free competition?? Umetumwa ubaki voda??? Kuna zantel, tigo, airtel huna haja ya kulalamika jf kama mtandao huupend hamaaaaa
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,305
Likes
719
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,305 719 280
sasa jamani si free competition?? Umetumwa ubaki voda??? Kuna zantel, tigo, airtel huna haja ya kulalamika jf kama mtandao huupend hamaaaaa
kuhama si tatizo.tatizo ni namna gani mnatuibia bila huruma.kwakuwa mnajua tanzania ni nchi masikini ndiyo maana mnaanzisha ka issue ambako mtanzania anaweza kukaona kama mkombozi kwa kujipatia tv ya bure na mwisho wa siku mnasema mchezo umeisha leo na mshindi wetu ni xxxxx kumbe huyo mshindi mwenyewe ni miongoni mwenu.
 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
Vodacom leo umenitumia ujumbe unaosema: umeshinda kiingilio bure katika droo ya samsung flat screen TV Leo na vodacom!tuma jina lako BILA GHARAMA kwenda 15015 sasa hatukutanii! vodacom mimi nimepata taabu kidogo kukuelewa ktk haya: 1 nimeshinda kiingilio!je unauhakika nilicheza mchezo wowote mpaka nishinde? 2 tuma kwenda 15015 sasa hatukutanii! Ina maana tangu nianze kutumia line yangu hii ya voda niliyo inunua kwa tsh 10,000 enzi hizo leo ndo umekuwa mkweli wakuniambia hunitanii?na je umewahi kunitania malangapi? Vodacom mbona unakosa hekima? Bado umenigeuza mimi bango la matangazo yako katika simu yangu mala ooh kazi ni kwako nk.au hujui kuwa hii hand set na sim card ni mali yangu? Vodacom punguza usanii utatumaliza.
<br />
<br />

Wameanzisha hivi punde

suma-jkt kampeni ya kilimo kwanza iko hewani.kushinda trekta,pawatila na fedha tuma KILIMO kwenda 15551,ujibu maswali na uingie katika droo.piga 0222127579 kwa maelezo

From vodacom
shamba la bibi wanatafuna talatibu
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,305
Likes
719
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,305 719 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Wameanzisha hivi punde<br />
<br />
suma-jkt kampeni ya kilimo kwanza iko hewani.kushinda trekta,pawatila na fedha tuma KILIMO kwenda 15551,ujibu maswali na uingie katika droo.piga 0222127579 kwa maelezo<br />
<br />
From vodacom<br />
shamba la bibi wanatafuna talatibu
ha!ha!haa! Kazi ni kwetu kweli kama walivyo sema vodacom wenyewe kwamba KAZI NI KWAKO.twafa jamani tuoneeni huruma .sasa kumbe na huko kijijini nako wamewakumbuka wa trekta na pawatila. ? Hii sikuinyaka mkuu thanx kwa taarifa.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,305
Likes
719
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,305 719 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Wameanzisha hivi punde<br />
<br />
suma-jkt kampeni ya kilimo kwanza iko hewani.kushinda trekta,pawatila na fedha tuma KILIMO kwenda 15551,ujibu maswali na uingie katika droo.piga 0222127579 kwa maelezo<br />
<br />
From vodacom<br />
shamba la bibi wanatafuna talatibu
duh! Wapo fasta ile mbaya nami nimeipa sasa hivi.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,108
Likes
17,823
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,108 17,823 280
Bahati nzuri mimi tangu nigunduwe Vodacom ni mali ya Rostam Aziz ilishanikinai, nilichofanya nilinunuwa line ya tigo nikaitambulisha kwa marafiki zangu mpaka hivi leo tunavyoongea line ya vodacom kwangu ni receiver tu kwa ajili ya wale marafiki ambao hatujawasiliana siku nyingi, maana hakuna mjanja yeyote ambae hana line ya tigo.

kwa mwezi nanunuwa vocha za voda kwa wastani usiozidi shilling 5000/- tu. sasa wamekuja na wizi mpya unaoitwa M pesa yaani wanataka kutudhibiti hadi kwenye mfumo wetu wa kipesa, tuwe macho na hawa Freemasson.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,305
Likes
719
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,305 719 280
Bahati nzuri mimi tangu nigunduwe Vodacom ni mali ya Rostam Aziz ilishanikinai, nilichofanya nilinunuwa line ya tigo nikaitambulisha kwa marafiki zangu mpaka hivi leo tunavyoongea line ya vodacom kwangu ni receiver tu kwa ajili ya wale marafiki ambao hatujawasiliana siku nyingi, maana hakuna mjanja yeyote ambae hana line ya tigo.<br />
<br />
kwa mwezi nanunuwa vocha za voda kwa wastani usiozidi shilling 5000/- tu. sasa wamekuja na wizi mpya unaoitwa M pesa yaani wanataka kutudhibiti hadi kwenye mfumo wetu wa kipesa, tuwe macho na hawa Freemasson.
sijui serikali inasemaje kuhusu hili,maana hii ni kamali au rugha nzuri ni wizi.ninaamini kabisa huu umaskini uliyopo tz hii nayo inachangia.maana mtu anajikuta kapoteza pesa ktk isue isiyo na maana kama hii.
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
mshaliwa wote kazi ni kwako uhame au uendelee kuliwa
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
4
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 4 0
mimi nimeshtuliwa usiku wa manane kwa mlio wa sms nikahisi nimepata msiba kumbe voda wanataka kunipa flat screen!!!!!
TCRA= Ewura=TFDA.........
 
J

juniornduti

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
86
Likes
0
Points
0
J

juniornduti

Member
Joined Aug 6, 2011
86 0 0
ninaamini kabisa kama tutapata mtetezi tunaweza kushinda maana hii ni vita katika ya mafisadi na wananchi masikini.
eti sasa hivi hata ukimpunguzia wenzio salio unakatwa ushuru wakuhamishia hizo pesa.yaani hivi sasa nipige simu au nisipige lajini wao wanajua namna watakafanya ili tu zinitoke wao wafaidi.
kaka hapo ndo namimi wanaponiboa! kama hujagundua airtel ndowaukweli kwasasa! hata internet yao iko poa!
 

Forum statistics

Threads 1,214,235
Members 462,596
Posts 28,505,909