O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,533 Reaction score 30,085 Sep 2, 2012 #2 Inatia huruma sana.
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Sep 2, 2012 #4 Imenisikitisha mno.
Lambardi Platinum Member Joined Feb 7, 2008 Posts 20,303 Reaction score 24,771 Sep 2, 2012 #5 Pata picha huyo mtoto saikolojia yake ...atakumbuka kile kitendo maisha yake yoote!!Vipi kama ni vita vya wenyewe kwa wenyewe....na huyu dogo akiingia jeshini!!
Pata picha huyo mtoto saikolojia yake ...atakumbuka kile kitendo maisha yake yoote!!Vipi kama ni vita vya wenyewe kwa wenyewe....na huyu dogo akiingia jeshini!!
Mr Q JF-Expert Member Joined Aug 16, 2012 Posts 22,548 Reaction score 51,861 Sep 2, 2012 #6 Amaa kweli vita ni mbaya.!
gfsonwin JF-Expert Member Joined Apr 12, 2012 Posts 18,272 Reaction score 20,720 Sep 2, 2012 #7 ee mwenyezi Mungu tunusuru na haya. Hapo dogo unafikir akisavaivu itakuwaje?
Kanyapini JF-Expert Member Joined Jul 25, 2012 Posts 295 Reaction score 81 Sep 2, 2012 #8 Njaa mbaya, huoni Zitto kaacha M4C kaungana na safari zisizo na msingi za JKilaza? Chezea njaa weye!!!!!!!!
Njaa mbaya, huoni Zitto kaacha M4C kaungana na safari zisizo na msingi za JKilaza? Chezea njaa weye!!!!!!!!
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,897 Reaction score 77,158 Sep 2, 2012 #9 mbaya sana vita:spy:
N ndomyana JF-Expert Member Joined Jan 24, 2012 Posts 5,727 Reaction score 2,265 Sep 2, 2012 #10 Polisi ndo wanatupeleka uko
Shapu Platinum Member Joined Jan 17, 2008 Posts 2,123 Reaction score 821 Sep 2, 2012 #11 aisee inasikitisha aloo. too sad,