Jamani uswazi kutamu, sihami nimeshasema

Jamani uswazi kutamu, sihami nimeshasema

Acha kuandika uchwara kila siku. Wewe juzi ulipost dogo wako wa miaka 14 form 2 kalala na hawara yako pia kakuibia 5m leo bado unatuletea mashairi kama ya Mrisho Mpoto.

mkuu nakuomba umtake radhi MRISHO MPOTO kwa kumfananisha na isha mashauzi, ungemwambia mtoa mada ni kama mashauzi classic ningekubaliana nawe.
 
hicho kijiji ndo kinaitwa jina la kiume? umenisaliti mchana kweupe siku ya mtakatifu.
hahahaa!bebi hapana jaman niamini usinune basi come tena come without nahc ndo 2taelewana vizur!!
 
hahahaa!bebi hapana jaman niamini usinune basi come tena come without nahc ndo 2taelewana vizur!!

images
 
Halaf huyu mbembez si yupi mambelezi leo tena yupo uswazii hahhhahhha
 
Halaf huyu mbembez si yupi mambelezi leo tena yupo uswazii hahhhahhha

Mbebez kashapigwa ban, kaka ana mdomo mchafu yule, yani ningekuwa napajua anapokaa ningemwekea bill ya maziwa ili awe anasukutulia mdomo kila siku.
 
heeeimekuwaje mzee wa kuchafua hali ya hew a awe uswazii.!!
 
Angalia na maendeleo yako yatadidimia ukiendekeza hayo mafungasho ya wa mama wa uswazi....
 
heheheiyaaa!!.,tenaaaaa!!!

Hakuna kama uswazi wajameni!!...yani ningejua ningelihamia mapemaaaa!!

Nina mwezi sasa tokea nimehamia hapa kwa tumbo tandale baada ya maisha ya kishua kunikataa!!

Huku watu wapo vere sosho hadi raha!!...afu mwenzenu nina kale ka ugonjwa ka mijimama yenye misambwanda ya ajabu!!...huku ndo wamejaaaa!!!

Huku vigodoro kila siku wajameni!!..huko unakutana na mijanamike ya kiswazi iliyofungasha nyuma balaa!! Inanyonga mauno kama feni!!...mimi hoi!!

Halafu hawana hata gharama ikizidi sana buku tano then unapewa huduma zote hadi choo unapewa jameni mweeh!!...

Watoto wa kishua vere majanga!!..wanaringaa afu ukicheki hata shepu hawana!! Afu wanapenda hela hao kama benki!!..

Karibuni sana uswazi jamani!!...wale wanaotaka mijimama inayojua mapenzi ya nguvu wani pm then nitawa kuwadia!!...

Devil..!, Jesus saves anyway!
 
Wanyoosheee!! Daah Mimi mwenyewe namkumbuka Zubeda wangu popote ulipo nakusalimia
 
Back
Top Bottom