• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Jamani tufanye nn majanga kama haya yasitkee tena

kifaru 1

kifaru 1

Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
28
Points
0
kifaru 1

kifaru 1

Member
Joined Oct 21, 2013
28 0
Hili ndilo basi la burudani lilopata ajali juzi tanga na kuua watu 12 hapo hapo
 

Forum statistics

Threads 1,403,365
Members 531,202
Posts 34,421,374
Top