Jamani nataka kusoma masters!. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nataka kusoma masters!.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pawaga, Mar 23, 2011.

  1. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Wana JF hamjambo?,mi ninatarajia kumaliza bachelor degree of Accountancy mwezi wa 7 na bahati nzuri nimepata sponsor kwa ajili ya MASTERS hvyo nlikuwa naomba kujua ni chuo kipi kizuri kwa ajili ya Masters of business administration-FINANCE,kiwe popote afrika masharika na pia kama inawezekana nijulishwe na gharama zake... Asante sana na ninatarajia mengi kutoka kwenu!.
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Afrika mashariki tu?
    UDSM,Makerere..
    ila kama ni africa unaweza enda
    University of Capetown wako poa nao.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,530
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Vipo vingi vingi mkuu, kwa MBA bongo unavijua ila nikupe tu vizuri vya Kenya ni Nairobi University, Catholic University of Eastern Africa, Jomo kenyatta University of Agriculture and technology, Kenyatta University, Strathmore, day star, Nazarene University. Nimesoma MBA- Strategic katika chuo kimoja wapo hapo ila shida ya kenya ni kuwa Karo kwenye private institutions iko juu balaa na public universities iko chini ila migomo dunia nzima kama nairobi university juzi ndo wametoka kwenye mgomo na jana wamegoma tena. na hii degree kwa MBA UNAISOMA KWA MWAKA MMOJA NA NUSU(Kwasababu ya trimester system ukitaka)

    Vigoogle hivyo vyuo utapata fee structure!
     
  4. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Asante sana na Mungu akubaliki,ntafuatilia mkuu!.
     
  5. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Asante sana na Mungu akubaliki,ntafuatilia mkuu!.
     
  6. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Asante mkubwa na ninashukuru sana ntafuatilia kujua vipi hata huko afrika kusini!
     
Loading...