jamani naomba tiba....


Judgement mi ni Mreno wa ukweli
Jpili inamkula kwenu mazima
 
Last edited by a moderator:
Sina jinsi wana jamvi nisaidieni,daktari kaniambia tiba pekee nilale shuka moja na mwanamke mwenye macho ya KICHINA,wadau mnanisaidiaje????????????????????????????

Tungo tata wapo tu hujui kila kitu cha kichinachina.hadi samaki wenye jicho la kichina wapo kalagabhao
 
Ili iweje Bishanga lakini una vituko wewe hebu ngoja nikupigie...


Ooooh sory nilikuwa sijaona time
 
Babu na ww umeandamwa na matatizo...doh doh doh doh!...
 
The secretary hutaki kuendesha x6 weye? hujui hili bepari moola kwake sio issue? changamka! lol!
 
Last edited by a moderator:
Ili iweje Bishanga lakini una vituko wewe hebu ngoja nikupigie...


Ooooh sory nilikuwa sijaona time
Shem karibu lunch,nataka nikutambulishe kwa mtu flan hivi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…