jamani mtapasuana makagare....!!

jamani mtapasuana makagare....!!

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,842
Reaction score
63,350
DSC01599+%25281%2529.JPG

mia
 
tunashindwa kutumia hizi asset vizuri!

Mkuu sisi ndio wa hivyohivyo tu na cjui kwanini tunaendelea kua hivyo ingawa kimsingi hatuna sababu za msingi za kutokufanya mabadiliko aisee dah! inji inarasilimali watu wenye vipaji lukuki, ardhi yenye rutuba, misitu madini mito maziwa vivutio vya kila aina bado eti tunajiita ni masikini ...kudadadeki hili ndio madhara ya kumpa urais mtu aliyetoka kwenye jumba la sanaa Bwagamoyoooo aisee...
 
sifa zinaua siku hizi..nasikia sifa ni za pili kwa kuu Tanzania.
 
mmmmhhh kazi kweli kweli :lol: :juggle: job true true..
 
Kwani hapo ni nini cha ajabu? Au mpaka muone wachina wanacheza sarakasi ndio muamini?
 
Back
Top Bottom