Jamani msaada mke wangu anaumia sana anapokuwa bleed nn tatxo


pastor muyamba

pastor muyamba

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
226
Likes
117
Points
60
Age
31
pastor muyamba

pastor muyamba

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
226 117 60
Naomba mtalaam wa mambo haya imekuwa kila nikimuona mjamzito natamani angekuwa mke wangu so please wadau msaada wenu
 
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,990
Likes
1,499
Points
280
Age
36
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,990 1,499 280
Ukienda kuongea vizuri na akina mama hasa watu wazima watakuambia tiba.
 
bishontongo

bishontongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2016
Messages
248
Likes
220
Points
60
Age
42
bishontongo

bishontongo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2016
248 220 60
Ni kwaida ila ni vyema pia aende hos,na anapo skia maumivu ata kama ni tumbo hasilale mana ukilala maumivu uongezeka ajitume kwa kazi za nyumbani iko siku atakaa sawa mie nilikuwaga naingia mara 2 kwa mwezi nakuchomwa sindano tano kila niingiapo ila baada ya kupata mtt 1 ilikaa sawa . pole na mpe pole sana.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,587
Likes
31,137
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,587 31,137 280
ni kawaida hata me huwa naumwa sana pia ila nikinywa white wine hasa penasol napata ahueni .. mtie moyo pia.. wengine husema kunywa maji ya moto au maji mengi hupunguza...
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
724
Likes
47
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
724 47 60
Hizo lugha za "ni kawaida" zipo hadi kwa ma-dr wetu ila ukweli ni kwamba, hakuna kawaida ya maumivu. Maumivu yoyote ya mwili ni kiashiria cha kuwapo kwa utata kwenye mfumo wa mwili. Waone madaktari haraka kabla shida haijakomaa. Kuna Fibroids, Endometriosis.... na mengine mengi tu. Hakuna kawaida kwenye hayo maumivu.
 
cheupe dawa

cheupe dawa

Senior Member
Joined
Apr 3, 2016
Messages
172
Likes
126
Points
60
cheupe dawa

cheupe dawa

Senior Member
Joined Apr 3, 2016
172 126 60
Pole sanaa kaka tafuta hii product itamsaidia sanaa, hata mie nilikuwa na hilo tatizo lakini saivi nasikilizia kwa wengine tu, kwa maelezo zaidi njoo PM

product-big-yunzhiessence-1-png.446109
 
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
248
Likes
229
Points
60
Age
25
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
248 229 60
Mwambie akiwa anaanza tu p awe na utaratibu wa kunywa maji ya moto yasiyowekwa chochote hii itamsaidia.angalau kikombe kimoja
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Mtie mimba.. Nilishasikia et mwanamke akishazaa hayo maumivu huondoka...
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,139
Likes
4,518
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,139 4,518 280
Mpeleke hospital au kwa ma bibi hua wanakua n dawa za mitishamba,sis wangu alikua na tatizo hilo anaumwa tumbo mpaka sura inabadilika,tukaenda hospital mpaka tukachoka,mfanya kazi wetu bibi yake alikuja kutoka kijijini akamuona
sis anaumwa akamchumia majani flani na mizizi ya mtu hata siujui tangu siku hiyo mpaka leo yuko sawaaa Alhamdulillah.
 
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
1,001
Likes
848
Points
280
Age
28
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2016
1,001 848 280
Naomba mtalaam wa mambo haya imekuwa kila nikimuona mjamzito natamani angekuwa mke wangu so please wadau msaada wenu
Pole Sana sijakuelewa ishu ni kupata maumivu wakati wa hedhi au unatamani mkeo awe mjamzito.

Maumivu kidogo ni Hali ya kawaida ila yakizidi mpka mtu kushindwa kutimiza majukumu yake ndo shida.

Maumivu yaliyozidi kuna sababu nyingi Sana hivyo nakushauri mpeleke kwa gyno atapona
 
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
1,641
Likes
479
Points
180
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
1,641 479 180
Kama kuna Gyno atasaidia otherwise Hospitali inahusika hapo
 
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
1,001
Likes
848
Points
280
Age
28
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2016
1,001 848 280
Pia hujaeleza vizuri Labda kwasababu sio muhusika
Kuna vitu vingi vya kuvifahamu mfano Anapata hedhi kwa mpangilio, anapata maumivu siku zote au ni siku za mwanzo Sana na mwishoni, ameshawahi kuzaa, inatoka nyingi au kidogo sana etc
 

Forum statistics

Threads 1,272,943
Members 490,211
Posts 30,465,430