Jamani mbona tumekuwa wakatili hivi?

Jamani mbona tumekuwa wakatili hivi?

Mimi nashindwa kuelewa watu wana roho za namna gani?
Wana moyo kama wetu kweli?🤔
Mimi kuhisi tu mtu anaumia kwa ajili yangu siwezi kua na amani

Hawa watu wanaweza je🤔🙌🏼
Labda Maisha ndivyo yalivyowatengeneza kuwa hivyo
Najua tunapitia background tofauti,hizo ndiyo zitaamua Leo tuwe watu wa aina gani..
Wenye roho katili wapo.lakini inahuzunisha zaidi pale inapowaangukia watu kama hawa.
 
Sio muumini sana wa mambo ya dini ila I can tell you guys... Kuna kitu kibaya around the corner kama hakijatuvaa bado.

Naendelea kufanya research uchwara lakini hali ni mbaya wakuu😢😢

R.I.P Champs
 
Tupo kwenye jamii iliyopoteza utu,mioyo imeota kutu.We ona hata Watu wanavyo comment kwenye taarifa tu ya Watu wamepata ajali Mtu anaandika "wafe kabisa".
Nadhani tunyopitia maishani ndio yamechangia tuwe hivi.
Uonevu,chuki,manyanyaso nk
 
Back
Top Bottom