Jamani Mbeya chanzo ni nini? Mbona Vurugu hivi?

Jamani Mbeya chanzo ni nini? Mbona Vurugu hivi?

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Posts
4,523
Reaction score
2,164
Wadau wenye uelewa na kinachoendelea jijini Mbeya!
 
Rudi kulala

ili nife nimelala ?

laugh-300x295.jpg
 
mmmhhhhh hakuna kitu cha kushangaza kama kulopoka ndoto..
 
Wewe upo Mbeya tupatie taarifa!



Nilijionea jana


jana kulikuwa na msururu wa ma dereva piki piki barabarani waliojawa na huzuni nadhani ilikuwa ni kumzika mwenzao!

UNCOMFIRMED
Naskia mwenzao alichinjwa!
Kuna jamaa anashikiliwa na police kwa kuhusika na tukio hilo !
Sasa leo hii madereva wanamtaka huyo jamaa anaeshikiliwa na polisi ili walipize kisasi ! Ndiyo chanzo cha mabomu ya machozi hiki !

NB: Unconfirmed
 
kama jimbo linaongozwa na sugu unategemea nini?

Mbeya wanajitambua wewe chura, unafikiri mbeya ni sawa na hao wapenda ubwabwa wenu wa bagamoyo ambao hawajui hata kusoma wala kuandika.
 
Back
Top Bottom