jamani madada zetu mjitahidi kuwa na wanaume makini

jamani madada zetu mjitahidi kuwa na wanaume makini

Joined
Jan 30, 2013
Posts
8
Reaction score
1
Akina dad zetu kiukweli ss wanaume ndio chanzo cha umalaya pindi tunapo zarau ndoa zetu
na kuanza kutoka nje.
Lakini pia nyie mna dhamana kubwa ya kusema hapana pindi unapo hisi mnadanganywa ili mpate ofa ya bia au kitu kingine cha cha kk laghai.
 
kijana wao nao wanapenda mtalimbo ati usidhani vi material things ndio wanapenda pekee...chezea utamu wewe?
 
Back
Top Bottom